ลอกสี+ปะผุทั้งคันเสร็จแล้วคร๊าบบบ ......NVน้อยของแม่ผม เหลือประกอบภายในนิดหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รังษิทรรศน์ มัทวานุกูล, 7 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ลอกสี+ปะผุทั้งคันเสร็จแล้วคร๊าบบบ ......NVน้อยของแม่ผม เหลือประกอบภายในนิดหน่อย จากตอนแรกว่าจะสีม่วง....ไปๆมาๆน้ำตาลเทาซะงั้น 555+

1. Lunla Rey

Lunla Rey Guest

0
    0
    0
    เงางามงด ค่าเสียหายเท่าไรครับนี่ อยากทำบ้าง

2. สีนี้เลย... ขอเก็บรูปไว้เป็นตัวอย่างสีหน่อยนะครับ

3. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    โดนไปเท่าไหร่ครับ

4. ถ่ายให้ดูหลายๆมุมแสงครับ....13000บาทครับ ราคาเร้าใจไหมครับ !!!

5. Lunla Rey

0
    0
    0
    เร้าใจมาก ขอพิกัดหน่อยครับ

6. Lunla Rey

0
    0
    0
    เนียนกริบ เงาวิ๊ง

7. อุบลราชธานีครับผม เหอๆๆ

8. ราคาโครตถูก เลยครับ ถามจิง

9. อยู่อำเภอไรครับอุบล ปีใหม่ผมจะไปหาแม่ที่ม่วงสามสิบพอดีเลย มีโอกาศว่างๆจะเจอกันมั๊ยครับ

วารินชำราบครับผม...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้