ประกาศ..ประกาศ นัดเจอเฉพาะกิจที่อู่พี่ติ่งวันเสาร์ที่ 17 คร๊าบบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย RZB-12, 14 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ประกาศ...ประกาศ หลายท่านใน ST อจะทราบเรื่องของกระผมแล้ว แต่ไหนๆ ก็ประกาศเลยแล้วกันว่าขอเรียนเชิญพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่เคารพรักของกระผม(แต่ไม่รู้ว่ารักผมด้วยหรือเปล่า คิ คิ คิ) วันเสาร์ที่ 17 พ.ค. เวลา สัก 17.30 น-18.00 น เป็นต้นไปขอเรียนเชิญที่อู่พี่ติ่งนิดนึงนะจ๊ะทุกท่าน:):):):)

ปล...โดยเฉพาะ พี่ติ่ง พี่เบิ้ม พี่หนุ่ม(ประธาน) พี่หนุ่ม(อดีตประธาน) พี่เด่น B14 น้องเดย์(ที่ปรึกษา) น้องโอ/นุ/โอ๊ต B14 โอ/อาร์ต(หมอสุดหล่อ)/นัท(ล้อเขียว) B12 นิน/หลุง/ตั๋นB11 ก้อง gora N16 และทุกๆ ท่าน(ถ้าว่างนะครับ)

จะชวนมานั่งเล่นชิวๆ คุยกัน หาน้ำเปลี่ยนนิสัยทานกัน เพื่อเป็นการร่วม นับเวลาถอยหลัง การมีชีวิตโสดของกระผม ด้วยนะครับ

ก็ขอเรียนเชิญพี่ๆ น้องๆ ชาว ST มา ณ ที่นี้ ด้วยละกันครับ ส่วนงานจริงจะมีวันที่ 31 พ.ค. ณ บ้านเจ้าสาว แห่ขันหมากตอนเช้า ส่วนวันที่ 1 มิ.ย. จะเป็นงานเลี้ยงอย่างเป็นทางการ ณ นันทอุทยานกองทัพเรือ ฝั่งธนบุรี ติดกับ โรงพยาบาลธนบุรี 1 ครับ อย่างไรวันที่ 17 พ.ค. ของเรียนเชิญพบกันที่อู่พี่ติ่งด้วยล่ะกันครับ ขอบคุณครับผม :):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2008
  2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ยินดีด้วยนะพี่ป๊อบ ได้สร้างครอบครัวแล้ว ขอให้เป็นครอบครัวที่แข็งแรงครับ

ส่วนวันเสาร์ที่ 17 ผมไม่สามารถไปร่วมสนุกที่อู่ได้นะพี่ ติดไปกับพี่ที่ฝ่ายนิดนึงครับ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง
    ยังไง ขอโทษพี่ด้วยนะ ... คิดถึงหว่ะพี่

pop-ja, คนตายเดินได้, BOAM...B12 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  3. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ขออวยพรล่วงหน้าเลยนะคะ

มีความสุขมากๆ ค่ะ มี ซันนี่น้อย เร็วๆ นะคะ :)

pop-ja, SR-FA-DAM และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  4. Gotzilla27

Gotzilla27 New Member Member

121
    39
    0
    อยากร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ

จะเป็นไรไหมครับอยากร่วมแสดงความยินดีด้วยครับ สมาชิกใหม่ครับ อยากไปร่วมด้วย จะน่าเกียจไหมครับ
    ยังไม่มีใครรู้จักเลย..

pop-ja, golf_zahh และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  5. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปไหม
    พอดีวันอาทิตย์ทําบุญ100วันพี่สาว
    ที่เพชรบุรีกลัวจะเดินทางวันเสาร์เย็นๆ
    เดี๊ยวต้องถามแม่ดูก่อน:confused:

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  6. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอแจมคับ....นนท์นิสสันเซ็นทรา...............B13

บันเทิงอีกแว้วววววววว

:D:D:D:D:D:D:D

BOAM...B12 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ จะได้มีครอบครัวที่สมบูรณ์ แบบ มีหลานเร็วๆๆ จะได้ซนเหมือนหลานผม....อิอิ.... งานเข้าครับ

pop-ja, BOAM...B12 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  8. viola_boyz

viola_boyz New Member Member

19
    11
    0
    นันทอุทยานกองทัพเรือใกล้กับที่ทำงานผมเลย
    ผมทำงานอยู่ในฐานทัพเรือกรุงเทพติดกับนันทอุทยานฯ

golf_zahh และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  9. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

BOAM...B12 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  10. peter pong

peter pong New Member Member

47
    44
    0
    จาแต่งกันอีกคู่แล้วว

ยินดีด้วยครับ

pop-ja, คนตายเดินได้, golf_zahh และ คนอื่นๆ 3 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เดี่ยว เสาร์ บ่าย เข้าไป น่ะ ป๊อป +++

อิอิ ... เครื่อง มาแล้ว ด้วย จู๊กกรู๊..... :D:D:D

คนตายเดินได้ และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  12. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อ่ะ อ่ะ ตื่น เต้น ๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

13. rz1

rz1 New Member Member

9
    10
    0
    มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองนะคับ

ลุกชายขอให้หล่อๆเหมือนพ่อ

ลูกสาวขอให้สวยเหมือนแม่

pop-ja, คนตายเดินได้, golf_zahh และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบ สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมาก ๆๆๆ คร๊า
    บบบบ

:D:D:D:D

pop-ja และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  15. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ยินดีด้วยนะค้าบพี่ป๊อบ เป็นฝั่งเป็นฝาแว้วววว....

ส่วนวันเสาร์ ช่วงเช้าผมมีสอบที่อิมแพค ถ้าช่วงบ่ายไม่ติดอะไร จะเข้าไปค้าบ...

:D :D :D

pop-ja, BumpBy, golf_zahh และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  16. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    :cry::cry::cry: มะชวนหนู จะสละโสดซะแว้ววววว

pop-ja, คนตายเดินได้ และ BOAM...B12 ถูกใจสิ่งนี้
  17. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เป็นฝั่งเป็นฝาแล้วนะพี่...ดีใจด้วยคับ

เวลาโสดเหลือน้อยใช้สอยอย่างคุ้มค่า....นะพี่

:D:D:D

pop-ja และ BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  18. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    55 งานแต่ง คร้าบพี่ ม่ายช่าย งานวันเกิด เอิ้ก ๆ :D

pop-ja และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  19. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ยินดีด้วยคร๊าบพี่ ถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปอีกคนนะคร๊าบบบบบ

pop-ja, คนตายเดินได้ และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  20. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำอวยพรครับผม....ถ้าใครว่างก็เชิญที่อู่พี่ติ่งนะครับ :D:D:D:D

ตูนจัง....โทษทีน้องพี่ลืมพิมพ์ชื่อไป ว่างก็แวะมาด้วยเด๊อ....พี่กานครับ งานแต่งนะพี่ไม่ใช่งานวันเกิด อิ อิ อิ ส่วนพี่เด่นถ้าอย่างีน้เราฉลองพร้อมกันเลยไหมพี่ ผมแต่งงาน รถพี่แต่งงานกับเครื่องตัวใหม่ อิ อิ อิ

golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  21. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ยินดีด้วยนะครับ

วันเสาร์คงไม่ได้ไปครับ ออกต่างจังหวัดพรุ่งนี้ อิอิ...

pop-ja และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  22. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    สงสัยงานนี้ขวดเต็มอู่พี่ติ่งเเน่

ขอให้ชีวิตคู่ในอนาคตมีความสุข มาก นะ คับพี่

SR-FA-DAM และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  23. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ครอบครัวแข็งแรง
    :):):):):)

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  24. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ขอ อวยพรด้วยคนครับ ขอให้พี่มีครอบครับอบอุ่นนะครับ

25. อู๋B11

อู๋B11 New Member Member

244
    70
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบบบบบบบ

แล้วผมจะไปนะคับ (จะได้เจอกันหลายๆคนโดยเฉพาะพี่ติ่ง):D:D:D:D:D

26. อยู่ที่อู่เลยคร้าบบบ ตอนนี้ :D:D:D:D

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  27. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    มีเน้นด้วย

งานนี้พี่ติ่งโดนแน่เลย :p:p:p

ปล.มีความสุขมากๆนะคร้าบพี่ :D:D:D

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  28. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบ พี่ติ่งงง
    จะได้เป็นฝังเป็นฝา กะเค้าด้วยย
    :D:D:D

29. sunny_green

sunny_green New Member Member

330
    50
    0
    ยินดีด้วยเช่นกัน ผมเพิ่งสละไปเมื่อ กลางเดือน มีนาคม ที่ผ่านมา อิอิ....ขอบอกไว้ก่อนว่า เรื่องแบบนี้ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า ฮาๆๆ

30. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    อุ๊ยยยยยยยยยยยยย................งานเข้า :eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้