ขอคำชี้แนะครับ ว่าจะหาซื้อยางขอบประตูรถ แวน ได้ที่ไหนบางครับ ย่านหลักสี่ ดอนเมือง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Torsak Jinda, 12 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Torsak Jinda

Torsak Jinda Guest

0
    0
    0
    ขอคำชี้แนะครับ ว่าจะหาซื้อยางขอบประตูรถ แวน ได้ที่ไหนบางครับ ย่านหลักสี่ ดอนเมือง หรือเป็นร้านที่เขามีของแล้วรับเปลี่ยนให้เลย... ถ้าเป็นของเทียบราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณคร้าบบบ

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เข้าไปที่ศูนย์นิสสันเลยครับ

3. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    หรือไม่ก็ร้านที่รับติดฟีมล์ มีอะไหล่ครับ หรือถ้าว่างก็ เข้าไปลาดปลาเค้าครับ ร้านอยู่ติดกับศูนย์ มอไซร์ฮอนด้า อ่ะครับ ทางลัดที่จะออกวังหิน ครับ ขายอะไหล่ยางทุกชนิด ถ้าให้ชัวร์เอาตัวอย่างไปเทียบด้วยยิ่งดีครับ

4. Torsak Jinda

0
    0
    0
    ขอบคุณ คุณ Wichai มากเลยครับ จะลองไปดู

5. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    ช.เรือง อะไหล่ ลาดปลาเค้า62ครับ

6. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    ลองไปดูตรงทางเข้าสำนักงานเขตหลักสี่ ร้านเต๋าการช่าง

7. Wichai B. Keng

0
    0
    0
    สดวกตรงใหนจัดเลยครับ!!!

8. ตลาดพูนทรัพย์อีกที่นึงครับ 450/ข้าง ผมก็พึ่งซื้อมาเปลื่ยนครับ

9. Torsak Jinda

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ... เลือกไม่ถูกเลย เมื่อวานโทรไป ส สยามยางยนต์ เขาข้างละ 550 ค่าติด บานละร้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้