ความร้อนขึ้น 1/2 ของเกจ รอบตกจนเครื่องดับเป็นอะไร ทั้งแก็ส และน้ำมัน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Adithep Somboon, 13 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Adithep Somboon

Adithep Somboon Guest

0
    0
    0
    ความร้อนขึ้น 1/2 ของเกจ รอบตกจนเครื่องดับเป็นอะไร ทั้งแก็ส และน้ำมัน

2. Adithep Somboon

Adithep Somboon Guest

0
    0
    0
    ขอคำชี้แนะจากผู้รู้หน่อยครับ เครื่อง GA 16 DNE Manual

3. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    1/2นี่ครึ่งป่าวคับ ถ้าครึ่งกระทิงโทน าหน่อยๆก็ปกติ รอบต่ำแล้วดับลองดูสายเวคก้ำ ว่ามีอันไหนหลุดหรือป่าวหรือขาดหรือรั่ว ผมเคยใช้จีเอสิบหกแรงดีจิง

4. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    แอนด์ดอยมันสะกดคำไมวะเพี้ยนหมด ถ้าครึ่งหรือเกินมาหน่อยๆ นะคับ เช็คเบื้องต้นไปก่อนรอคนรู้จิงมาตอบคำ

รถผมเกือบๆครึ่งแต่ถ้าเหยียบยาวๆก็ขึ้นมาครึ่งหน่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้