อยากได้กรอบที่เปิดประตูด้านในอะคับ ใครมีเหลือ แบ่งหน่อยสิครับ แตกไป 1 ด้วยน้ำมือตัวเอง...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 8 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้กรอบที่เปิดประตูด้านในอะคับ ใครมีเหลือ แบ่งหน่อยสิครับ แตกไป 1 ด้วยน้ำมือตัวเอง เฮ้ย....

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่ A ว่าจะขายอยู่ 70,000฿ มั๊งครับ

2. 555 เอามาทำขับ4ได้ด้วย

3. อิอิ หาให้ก่อน นะ

4. สำหรับพี่หลง เดี๋ยวไปถอดในรถให้เลย

5. ขนาดนั้นเลยเหรอพี่...

6. หรือไปถอดคันอื่นให้ก็ได้นะ อิอิ

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้