สอบถามเรื่องอะไหล่ U11 ครับ หาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนครับ (ภายใน)

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย พ่อเลี้ยงเก่ง ชมชัดชัด, 9 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเรื่องอะไหล่ U11 ครับ หาซื้ออะไหล่ได้ที่ไหนครับ (ภายใน)

1. กำลังจะปั้นดิน ให้เป็นดาวครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    (^_^) บางชิ้นอาจจะเป็นงานพลิกนะครับ...... พลิกแผ่นดิน

3. ลองบอกหน่อยครับว่าต้องการชิ้นไหน

4. คือตอนนี้กำลังตามจีบเจ้าของอยู่ครับ เพราะเค้าจะขาย 50000 แต่ผมจะซื้อแค่ 35000 เพราะต้องมาทำ ที่อยากได้เลยคือ แผงประตูเดิม และ คอนโซลหน้ายกแผงเพราะมะนแตกหักหมดแล้ว ไม่รู้ว่าจะคุ้มหรือเปล่า แนะนำหน่อยครับ

สงสัยจะยากครับ ของหายากมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้