ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับผม... ปล.พอดีกำลังอยากหา BB (U11/U12) มาใช้ซักคัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Thot Thongprome, 9 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thot Thongprome

Thot Thongprome Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับผม... ปล.พอดีกำลังอยากหา BB (U11/U12) มาใช้ซักคัน เลยขออนุญาตมาหาข้อมูล (และหารถไปด้วยในตัว^^) ขอรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ต้องการแบ่งปัน ช่วยแนะนำหรือชี้เป้าให้ซักคันนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูง^^

2. Thot Thongprome

0
    0
    0
    ขอบคุณคุณ Anuphong Boonrawd คันนี้ขายไปแล้วครับผม

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    (^_^) ขอบคุณพี่ๆ admin นะคร๊าบบบบบ

4. ที่บ้านอยากให้ขาย...แต่ทำใจไม่ได้

5. มีงบเท่าไรครับผม

6. Thot Thongprome

0
    0
    0
  7. @พี่หลง อย่าขายเลยเจ็บมาเยอะหมดมาเยอะ เสียดายครับพี่.....^_^

8. ทำใจไม่ได้ครับ. ... ยังไม่คิดจะขายหรอก รักมาก

9. 70k ชอบรถ u12 สไตล์ ไหนครับ เดิมๆสวยๆ หรือ แต่งนิดๆสภาพกลางๆ

10. Thot Thongprome

0
    0
    0
    แต่งนิดๆสภาพกลางๆ ก็โอเคนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้