เบรคหน้าเดิมๆของ ยู12 เอาของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างอ่ะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sam Peerapach Silaroj, 7 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เบรคหน้าเดิมๆของ ยู12 เอาของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างอ่ะคับ

1. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    Nissan สลับใส่ได้หลายรุ่นมากครับ

2. เอาแบบ ว่าไม่ต้องแปร มีปาวคับ ยกตัวอย่างรุ่น อะไรบ้างอ่า

3. Sukitt Passakul

0
    0
    0
  4. ขอบคุณคับ และราคาประมาณเท่าไรคับ

5. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ถามหาตามร้านได้เลยครับ คู่นึงไม่น่าเกิน 3000 มั้งครับ เพราะถ้า 3000-3500 ก็หาซื้อแบบ 2 ลูกสูบของยู13 เทอร์โบมาใส่ได้แล้วล่ะครับ

6. ที่เชียงกงบางนา น่าจะมีปาวคับ

7. น่าจะมี ครับ

8. หมายถึงชุดแม่ปั้มเบรคหน้า หรือผ้าเบรคครับ แล้วมันเป็นไรเสีย

9. ชุดแม่ปั๊มเบรคหน้า เปลี่ยนชุดซ่อมเบรคแล้วน้ำมันก้อยังรั่วอิก

10. ของผมมีของ u11ใช้งานปกติ ครับน่าจะใส่ได้เพราะตอนนี้ผมใส่2ลูกสูบของu12อยุ่นะครับ ถ้าสนใจก้อ post มาครับ

11. แล้วต้องแปลงไรปาวคับ และชุดซ่อมเบรคยังมีขายยุปาวคับ

12. คือของผมใช้ U11 อยู่ยกของ U12 มาใส่ได้เลยไม่ต้องแปลงอะไรเลยครับ

13. มีให้เลือกดังนี้ ว่าจะถอดปั้ม 4 พอต s14 ออก ยกชุดพร้อมจานใส่u12 ยกชุด 2000 ปั้มเดิมๆ u12 เชียงกง สวยๆ 2000 ปั้มเดิมๆ u12 ถอดจากรถ ไม่เสีย 1000 ราคาทั้งหมด ยกชุดพร้อมจาน สนใจโทรมาได้ครับ 089-1188-700

14. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    (^_^) เดี๋ยวผมโทรไปครับ

15. ผมจอง 4 พอต

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    พี่น้อยครับ แบบตามที่ผมโทรไปคุยนะครับพี่..(^_^)

17. Than... ใส่4พอต ต้องเตรียมล้อแม็กใหม่ด้วยนะครับ ถ้างบน้อยต้องมีสเปเซอร์ครับ

18. ติดล้อ นิดหน่อย รองแผ่นสเปเซอร์นิดๆ

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ลองเยอะไปล้อหลุดนะครับ...(^_^)

20. ผมว่าไม่นิสนะ เคยรองกับS7 ถึง14ม.ม.

21. โอ้ว..!! 14 มิลเลยหรอ...

22. ขอบคุณคับ สำหรับคำแนะนำ

23. ตามที่คุยกัน คตรับพี่โต้ง

ผมว่า ดีมาก เลย นะครับ เปลี่ยน ดิสหน้า ให้ กว้าว จากเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้