ปั้มคลัชล่าง u13

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย U1, 31 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    ปั้มคลัชรั่วใช้ชุดซ่อมของตัวไหนแทนได้บ้างครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :) เอ่......... ผมไม่เคยใช้ Pump ตัวนี้ด้วยสิครับ....
    รอพี่ๆ ที่เค้าเคยซ่อมมาบอกก่อนนะครับ.......

- - - Updated - - -

:) เอ่......... ผมไม่เคยใช้ Pump ตัวนี้ด้วยสิครับ....
    รอพี่ๆ ที่เค้าเคยซ่อมมาบอกก่อนนะครับ.......

3. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    ปั้มล่างของเกียร์ใหญ่ครับใช้u12ได้หรือเปล่า

4. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    เอ...ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ลองถอดไปเทียบดูตามร้านอะไหล่ดีไหมครับเพราะไม่มั่นใจจริงๆ

- - - Updated - - -

เอ...ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ลองถอดไปเทียบดูตามร้านอะไหล่ดีไหมครับเพราะไม่มั่นใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้