สวัสดีคับพี่ๆทุกท่าน ผมมีเรืื่องสอบถามหน่อยคับ พอดีโช็ค...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Pongpipat Bombb Simsa, 8 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับพี่ๆทุกท่าน ผมมีเรืื่องสอบถามหน่อยคับ พอดีโช็ค ผมเสียเลยอยากเปลื่ยนใหม่ไม่ทราบว่าพอ จะใส่โช็คตัวไหนได้บ้าง(tein)ได้ไหม รบกวนแนะนำร้าน. และงบประมาณ หน่อยครับ

1. รถ u12. ต้องการเปลื่ยน4ต้นเลยนะครับ

2. มีโช้คหน้า potenza กระบอกเหลือง หัวจ๊อย ใส่u12 4500 บาท ส่วนโช้คหลังคงต้องซ่อมเอาครับ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับสวัสดีครับ ถ้าของยี่ห้อ KYB มี 4 ต้นให้เบิกตรงรุ่น ไม่ต้องแปลงครับ ลองหาดูนะครับ ^_^

4. มีทั้งสปริงด้วยปะคับ

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ คุณเค้าถามอ่ะครับ (^_^)

6. จัดไปครับ...

7. โช๊ค ใหม่ สปริงใหม่ ยางเบ้าโช๊ค ใหม่ มี เบิกขาย ใหม่ครับ ราคาแยก กัน สามอย่าง คับ ส่วน โช๊ค tein ไม่มี ของตรงรุ่น ครับ ถ้าไม่ซีเรียส ก็ ซ่อมเอาก็ได้ครับ ก็ดีในระดับนึงครับ

8. คู่หน้าของพี่ข้างบน 4,500 น่าสน หลังซ่อมเอา

9. พี่อ๊อดของจองไว้ก่อนครับ เดี๋ยวผมยำๆแล้วล้างๆๆถ่ายไปให้ดูนะครับพี่ เพื่อพี่อ๊อดใจดี ให้ค่าล้างด้วย ^ ^

10. ขอบคุณคับ. พี่ๆทุกคนที่ให้คำแนะนำ

11. เพิ่งไปเปลี่ยน ที่ พอเพียงโช๊คอัพ แถว อตกสาม เหมือนขึ้นสวรรค์ เลย

12. แพงไหมอะคับ

อตก.3 อยู่แถวไหนอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้