พี่ๆ มีอู่ทำสีรถ ที่ทำสีดีๆ มั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยคร้าบบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย LittleDavil, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LittleDavil

LittleDavil Guest

0
    0
    0
    พอดีผมใช้เจ้า r11 ใช้สีน้ำเงิน แต่สีมันเริ่มลอกแล้ว ผมเลยอยากจะไปเปลี่ยนสีใหม่เป็นสีดำทั้งคันเลย แต่ว่า ผมไม่รู้จะไปอู่ไหนดี คือว่า ผมกลัวจะไปเจออู่ที่ไม่ดีอ่ะครับ คนแถวบ้านผมทำมา แค่ 3เดือนสีปูดรอบคันเลย รบกวนพี่ๆๆผู้รู้ ช่วยแนะนำอู่ทำสีดีๆๆ ให้ผมด้วยคร้าบบบ ขอบคุณครับ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สะดวกแถวพุทธมณฑลสาย 4 มั๊ยครับ ผมมีอู่แนะนำให้ รับประกันเรื่องงานครับ มีเพื่อนๆแวะมาทำหลายคันแล้วครับ ทั้งทำสี ใส่ซันรูฟ

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อู่ช่างหนู อีก 1 เสียง ครับ เพราะ มีตาพี่ป๊อป ดูและ ให้ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

4. e5011

e5011 New Member Member

370
    0
    0
    ขออนุญาติข้ามคลับมานะคับพี่ป๊อป :D:D เห็นด้วยคับ อาจารย์หนูเลย ของเขาดีจิงๆ รถรุ่นพี่ผมงามโคตรดูไม่ออกว่าทำสีกันจนมาใหม่:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้