ตรงนี้เขาเปลี่ยนบานพับ หรือเปลี่ยนสลัก และมีขายตาม ร้านขายอะไหล่ทั้วไปไหมคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Sam Peerapach Silaroj, 18 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตรงนี้เขาเปลี่ยนบานพับ หรือเปลี่ยนสลัก และมีขายตาม ร้านขายอะไหล่ทั้วไปไหมคับ

1. ไม่ไหวแล้ว ประตูมันตก

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    สลัก ครับ

3. เปลี่ยนสลักอย่างเดียว แล้วมีขายตามร้านอะไหล่ไหมเอย

4. 180@บาน เคยจ้างช่างเปลี่ยน ปล.สระบุรีนะคับ

5. คับผม เด๋วไปซื้อมาเปลี่ยนเองคับ

6. ไม่ยาก ครับ แนะ นะ ว่า เข้าร้านดีกว่าครับผม ให้ร้านเปลี่ยนให้ครับ

7. อ๋อผมก้อเป็นช่างซ่อมรถยนต์คับ แต่ผมกลัวของไม่อ่ะคับพี่

8. โอ้ว งั้นก็ถอดไปเทียบครับ

9. คับขอบคุณคับพี่

10. เปิดอู่แถวไหนครับผม

11. ผมไม่ได้เปิดอู่คับ ทำงานอยู่อู่แท็กซี่คับ แถวอ่อนนุชคับผม

12. อ๋อครับๆ ยินดีๆครับ ผมนิวครับ

13. คับผมแต่ ประสบการยังน้อยอยู่คับ เป็นช่างมา 6 ปีแล้วคับ

14. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ผมว่า ร้านน่าจะดีกว่าครับ เพราะว่า ถอด-ใส่ ไม่ยากมากนัก แต่เวลาขนาดมันไม่พอดีเนี่ยมันจะวุ่นเอาครับ

15. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  16. อ๋อคับได้เลยคับ

17. บิ๊กเอ็มตามพี่อ๊อดเลย ทั้งบูชและสลัก

18. ขอบคุณคับพี่น้อย

19. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เวลาตอกออก ตอกเข้า ระวังสีขอบประตูกระเทาะหรือเป็นรอยนะครับ... (^_^)

20. ผมว่าหน้าจะเป็นรอยแน่ๆ

21. เอา เทปกาว กับ ผ้า มาติด กันไว้ อิอิ

22. หน้าจะดี เหมือนกันนะคับ จะได้ไม่ต้องเป็นรอย

23. ที่แน่ๆ ต้องมีผู้ช่วย... หิ้วประตู..

24. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ไปบางไผ่เลยถ้าอยู่ออ่นนุช....สลักบิ๊กเอม+ตัวล๊อกเป็นเเหวนครึ่งวงกลม....ก่อนเปลี่ยนซักสามสี่ว่นซีดโซเเนกทุกวันจะได้ถอดง่ายเพราะสนิมเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้