ชุดเบรคหลัง u12 เซียงกง ราคาประมาณเท่าไรครับ หาซื้อได้ที่ไหน รถผมเบรคติด

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Komsak Pomtalay, 20 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Komsak Pomtalay

Komsak Pomtalay Guest

0
    0
    0
    ชุดเบรคหลัง u12 เซียงกง ราคาประมาณเท่าไรครับ หาซื้อได้ที่ไหน รถผมเบรคติด

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นแต่เซียงกงขายเบรคหลังติดเหง้าติด shock Ab. มานะครับ ไม่เคยเห็นขายแยกเบรค... ราคาต่อคู่น่าจะมี 6000฿ ได้แล้วกระมังครับ

3. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    เซียงกงไหนครับพี่ โช๊คหลังตกหลุดก็ดังแล้วตอนนี้ จะได้เปลี่ยนพร้อมกันเลย

4. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  5. ดังๆ อาจไม่ได้มาจากโช๊ค อิอิอิ

6. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    งั้นมันจะดังมาจากตรงไหนพี่ บอกที.......

7. ดิสหลังก็มีดังครับ ลองดูลงหลุม ลองแตะเบรคไว้หน่อย หรือ จอดรถ ปลดเบรคมือ เอามือไปขยับคาลิปเปอร์ดู

8. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
  9. ล่าสุด ซื้อมา 7500 ครับผม

10. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    พี่นิวครับขอเบอร์หน่อย

11. ช่ายๆรถผมก้อดังคาลิปเปอร์

12. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Caliper ดัง...... หลอดกาแฟช่วยท่านได้ อิอิ

13. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    อิอิ.. แต่ถ้าพวกคอนโซลดัง ลองเปิดเพลงดังๆ ก็ช่วยได้นะคับ((ของผมมันดังแล้วTT^TT))

14. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    ของผมดังจากลูกหมากกันโคลงหลังครับ เจอพื้นไม่เรียบนี่มาเลย ใช้ของ mazda 626 แทนได้ครับ ตัวละ 300-400

15. กันโคลงหลัง เคยถอดออก ไม่น่าจะดัง ถ้าขี้เกียจหาเปลี่ยนก็เอาออกเลย รุ่น ca18 ไม่มีดิสหลัง จะไม่มีกันโคลง

16. ได้ข่าว ว่าได้แล้ว

17. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ยังเลยพี่

18. ซะงั้น รอได้เปล่า ของพี่เข้า วัน จันทร์

19. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    ตอนนี้ซื้อตัวปั้มเบรคต่อจากคุณตั้มแล้ว ตอนนี้อยากได้โช๊คหลัง

20. อิอิ ไม่เป็นไรๆครับ ผม มีคนโทรมาจองแล้ว ครับ

21. Komsak Pomtalay

0
    0
    0
    แล้วพี่นิวมีโช๊คไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้