วันนี้เติมน้ำมันเจ้ามะนาว เต็มถัง 2,100 บาท 51.xx ลิตร พระเจ้า. ..ลิตรละ 40.xx แล้ว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 24 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เติมน้ำมันเจ้ามะนาว เต็มถัง 2,100 บาท 51.xx ลิตร พระเจ้า. ..ลิตรละ 40.xx แล้ว มีพลังทางเลือกแนะนำหน่อยมั๊ยครับ ก่อนจะไม่เหลือเงินเก็บไปออกรถใหม่ ....กำ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Benzene 95 ครับ ผมใช้อยู่ ลิตรละ 50.XX บาท คริคริ

2. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    พลังงานทางเลือก อิอิ

ค่ะ! L ก้อ 13 บาทกว่าแล้วน๊า......L ยิ่งเหยียบยิ่งซดน๊า......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้