รถผมถ้าติดครื่องแต่จอดอยู่กับที่ความร้อนจะอยู่ระดับนี้ แต่พอรถวิ่งเกจจะตกลงมาเกือบสุด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ฉายา ฝอยจันทร์, 9 กรกฎาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมถ้าติดครื่องแต่จอดอยู่กับที่ความร้อนจะอยู่ระดับนี้ แต่พอรถวิ่งเกจจะตกลงมาเกือบสุด สรุปว่าปกติไหมครับ เคยใช้รุ่นอื่นๆจะจอดหรือจะวิ่งเกจก็จะอยู่ระดับเดียวกัน พอดีได้มือสองมาไม่แน่ใจว่าเจ้าของเดิมถอดวาล์วน้ำออกหรือเปล่า

เหมือนกันเลยครับ ว่าจะซื้อวาวล์น้ำมาใส่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้