ขอขอบพระคุณพี่ๆ และทุกท่านที่มา Meeting BLUEBIRD Club #144 ขาดตกบกพร่องประการใด...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 3 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ขอขอบพระคุณพี่ๆ และทุกท่านที่มา Meeting BLUEBIRD Club #144 ขาดตกบกพร่องประการใด ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ (^__^) ปล. เมาไม่ขับนะครับ

2. หนุกหนานเหมือนเดิมคับ ขอบคุณพี่โต้งคับสำหรับสถานที่มีทติ้ง ^^

3. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่ๆ ทุกคนน่ารัก สนุกมากๆ คับ.. ผมขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะคับ

4. ขอบคุณเจ้าของบ้านด้วยเช่นเดียวกันคับ

5. ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยนะคับ ที่มีความเป็นเองมากๆ ถ้ามีโอกาส มิตติ้งครั้งหน้าเจอกัลคับ ขอบคุณอีกทีคับ

6. ขอบคุณเจ้าบ้านด้วยครับ

7. ขอบคุณเจ้าบ้านครับผม สนุกๆครับ

8. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่นิวตอนขากลับไม่รอผมกันเลยอะ TT TT เลี้ยวผิดไปทีนึง ฮ่าๆ

9. อิอิ ฝึกไว้ๆครั้งแรก ผมวนไปวนมาตั้งนานๆอิอิ

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ขอบพระคุณพี่เจ้าบ้านครับ

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณ พี่วา, พี่odd, พี่น้อย, พี่นิว, พี่YoYo, ลุงจ๊าง, พี่บรุ๊งบริ๊ง, พี่ToTo, พี่AA, พี่กล้วย, พี่นน, พี่First, พี่May, พี่แซม, พี่หมู, พี่Benjee, พี่เจี๊ยบ, พี่แอ๊น, พี่กุ๊ก, พี่รี่, พี่แอน, พี่puffin, พี่DD พี่MM. มากครับ....(^__^) ว่าแต่.... อีกคนนี่ใครอะครับ ผมไม่รู้จัก...

12. ผมชื่อNatty คับ ^^

13. ครั้งหน้าเจอกันอีกคับพี่ๆทุกคน

14. ขอบคุณเจ้าของบ้านด้วยเช่นกันครับ........^_^

15. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ทุกคนที่มาร่วมสร้างความสำราญครับ และต้องขออภัยพี่ๆทุกคนด้วยนะครับถ้าผมได้ล่วงเกินอะไรไป ด้วยกายกรรมก็ดี วจีกรรมก็ดี อโหสิกรรมให้ผมด้วยนะคร๊าบบบบ

16. BenJee Chotikul

BenJee Chotikul Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณเจ้าของบ้านสำหรับอาหารและสถานที่ด้วยค่ะ ปล.พี่เจี๊ยบจะลาบวช???? ^^

17. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ปล. (กว่า) ลุงเจี๊ยบบวชอยูแล้ว

18. พี่เจี๊ยบ เมื่อคืนยังซ้อนมอไซค์หลัดๆๆ T T

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้