https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/47843_488678057859492_1449646823_n...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 23 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0

2. Sri-apai Dujduan

Sri-apai Dujduan Guest

0
    0
    0
    อุ๊ย รถสวยจังเลยค่ะ มีแฟนรึยังคะ ขอเบอร์โทรได้มั๊ยค่ะ ^^

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮา..... ขับรถกลับจากตั้งศูนย์ ลงทางด่วนปุ๊ป มีวัยรุ่นขับมาเทียบข้างบอกรถพี่ไฟลุกออกทางท่อไอเสีย........ กำลังจอดรอไฟแดง Taxi ข้างๆ บีบแตรเรียกว่า ไฟพ่นออกมาทางตูด(ท่อไอเสีย) อ่ะคุณ
    .... มิวาย จอดรอเลี้ยวเข้าซอยบ้าน ลุงป้าคู่นึง มาเทียบข้าง เปิดกระจกลงมา ตะโกนว่า Gas รั่วหรือเปล่า เห็นวิ่งมาแล้วมีลูกไฟแลบออกมาจากท่อไอเสีย แถมบอกอีกนะ ว่าให้รีบไปทำนะ มันอันตราย......!!!!!!!! @__@ เอ่อ... จะให้อธิบายมันหมดได้ไงหว่า........ เฮ้ออออออออ

4. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    555555 ผมอ่านแล้วฮาคับพี่โต้ง มันคงมีเส้นด้ายบางๆ คาบกั้นบางๆระหว่างรถ tuned กับรถเสีย (สําหรับผู้พบเห็น) เพราะจะต้องมีเสียงดังมั่ง เบรคแล้วดังมั่ง ไฟออกท่อมั่ง ฮ่าาาา

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คงต้องทำเป็นไฟวิ่งไว้หลังรถ อธิบายที่มาที่ไปแห่งแสงอัคนี....

6. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    พี่โต้งต้องใส่ล้อแดงขอบเงินเลยคับ((ยุ๊ๆๆ)) :3

7. อ๋อ หนุ่มไฟแรงๆ อิอิ

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    กันชน(ตรูดดดด) ร้อนวาบๆๆ

9. ตัดข้อความอธิบายแป๊ะท้ายรถครับพี่ 555

10. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    แน่ะ แล้วบอกผมขับเดิมๆ

11. อยากไฟออกท่อบ้างจัง..

12. Andres Osses

Andres Osses Guest

0
    0
    0
    enkei wheels 16" or 15" ?

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Front wheel Enkei RP0J rim 16". Rear wheel Enkei RP01 rim 17".
    ^_^

14. Andres Osses

Andres Osses Guest

0
    0
    0
  15. พี่โต้งครับ ตอนนี้น้องเด้ง ใส่สปริงหน้า-หลังกี่K อะครับ

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    Spring หน้า 14K. ครับ Spring หลัง ใช้ 2 ตัว 9K กับ 10K ครับ

17. อยากลองนั่งจัง เพราะกำลังคิดว่าอยากเปลี่ยนสปริงใหม่ครับ รู้สึกว่ามันนิ่ม

18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ถ้าอยากลองนั่งเข้าใจตลอดทาง มาลองได้ครับ ศุกร์เสาร์อาทิตย์ที่จะถึง น้องเด้งวิ่งงานที่สนาม Bonanza ครับผม

19. เด้งสนิท

20. ไปสนามวันไหนอะคับพี่โต้ง

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไปสนามตั้งแต่วันศุกร์ครับ

22. ออกจากบ้านศุกร์เช้าเหรอครับ

23. วันศุกร์ผมหยุดพอดี แต่กะว่าจะเอาเฉาก๊วยไปทำโช๊คกะแหนบ แถวบ้าน อืม...

24. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับ ออกเดินทางจากกรุงเทพ เช้ามืดวันศุกร์ครับ

25. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไปถึงแค่เขาใหญ่ มีงานแข่งที่ Bonanza international speed way เสาร์อาทิตย์นี้ครับ

26. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ครับ... ถ้าเข้าไปที่สนาม ก็ลองเดินดูตาม pit ได้นะครับ

ถึงสนามกี่โมงอะคับพี่โต้ง แล้วถ้าไม่ได้แข่งไปลองวิ่ง เสียเท่าไหร่อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้