ออกจากรพ. แวะไปถามไฟมุม U12 มา ข้างละ 500 แต่พระเจ้า ซ้าย-ขวา คนละยี่ห้อเลย คนละสีด้วย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 20 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ออกจากรพ. แวะไปถามไฟมุม U12 มา ข้างละ 500 แต่พระเจ้า ซ้าย-ขวา คนละยี่ห้อเลย คนละสีด้วย ถามไปมา บอกเหลืออยู่คู่เดียว เฮ้ย เก็บไว้ที่ร้านต่อไปแล้วกัน....

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. ผมก็เพิ่งไปซื้อมาคับคนละยี้ห้อเหมือนกันเลยจับมุมส้มเลย

3. อืม... อยากได้แบบขาวๆอะคับ

4. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ไปเจอขายเป็นคู่ ขุ่นข้าง ใสข้าง เฮ้อ......

ของใหม่ก๊อป depo 450-500 ครับต่อข้าง ผมว่าจะสั่งในเวบละ ของผมเก่ามากมายแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้