รถพี่ๆ คนไหน ติดชุด อี85 บ้างแล้วคับ มีผลดีผลเสีย ยังไงบ้างคับ ขอความรู้ด้วยคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย กฤษดา อ๊อด, 20 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รถพี่ๆ คนไหน ติดชุด อี85 บ้างแล้วคับ มีผลดีผลเสีย ยังไงบ้างคับ ขอความรู้ด้วยคับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมติดแต่ชุดเบนซิน 95 ล้วน.... รอพี่ท่านอื่นนะครับ

2. รถผมยังกินแก๊สอยู่เลยครับ....^_^

3. รถผมก้อติดแก๊ส

4. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    โซฮอล์ 95 ฮับบ

5. เพื่อเป็นอีกทางเลือกคับ

6. น่าสนนะครับ แต่ทำเยอะก็ไม่ไหว...

7. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    ผมใช้อยู่ครับ ตอนแรกโบเดิม เปลี่ยนสายน้ำมัน ใช้ afc 5 ปุ่ม ใช้ได้ปกติมา 1 ปีครับ หลังจากนั้นเปลี่ยนเทอร์โบ เปลี่ยนหัวฉีดเลยต้องจูนกล่องคุมเพิ่มอีกตัวครับ

8. Poshbeer Altima มีผลเกี่ยวกับ ถังน้ำมัน สายน้ำมัน หรือเปล่าคับ

9. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    ถัง u13 ไม่มีปัญหาครับพี่. สายผมเปลี่ยนเป็น e85 ทั้งหมดครับ

10. แล้วถ้าเป็น ยูสิบสอง จะเป็นไงบ้าง น่ะ คับ

11. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ถังน้ำมันวัสดุไม่เหมือนกัน โอกาสเสี่ยงสูงครับ

12. ยู13 ผมใช้ e20 +lpg ยู 12 ผมก็ใช้ e20

13. พี่นิว คับ ยู12 เติม e20 ได้เลยหรอ คับ ต้องทำอะไรเพิ่มหรือป่าว คับ

14. เปลี่ยนสายน้ำมัน เป็นสายทน e20 ทั้งระบบ ครับ ตั้งไฟองศาจุดระเปิดใหม่ ครับ ผม ทำแค่สองอย่าง

^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้