สาวก nx

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย KirZ, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KirZ

KirZ New Member Member

5
    0
    0
    ก่อนอื่นก็หวัดดีพวกพี่ๆที่บอร์ดก่อนนะครับผม คือผมแวะเข้ามาบอร์ดนี่บ่อยมากๆเลยแต่ว่าก็ได้แค่มาอ่านๆ แล้วก็ไปอีกทั้งผมไม่ได้มีรถ nx ด้วย ตอนนี่ขับ zafira อยู่ แต่ว่าผมเข้ามาดูแล้วก็มีลิงค์ไปเวปนอกแล้วโอ้โห nx นี่แต่งได้สวยได้
    ใจผมมากเลยเปลี่ยนไฟหน้า แล้ว ทำชุดแต่ง สวยๆทั้งนั้นเลย ราคาก็ไม่แพง ถ้าจะเอามา แต่ง แล้วทำขึ้นด้วย ตอนนี่ผมก็ดูๆรถไปเรื่อยๆก่อนครับผม กะว่า
    เก็บตัวงค์ไปด้วยหารถไปด้วยจะได้เจอแบบสวยๆ ไม่ช้ำมาก แล้วขอถามอีก
    เรื่องนะครับผม พวกพี่ๆที่บอร์ดมีใครแปลงไฟหน้าบ้างป่ะครับนี่ อยากรู้อยากเห็น
    มากเลย คือว่าถ้าผมได้รถมาก็จะแปลงไฟหน้า ทำชุดแต่งซะหน่อย มีพี่ๆคน
    ไหน หรือเปล่าครับผมที่แปลงมาแล้วทำที่ไหนหรือว่ายังไงครับผม
    อยากทำมากๆเลย เห็นเวปนอกแล้วความอยากมันพุ้ง.....ง เลยครับผม
    สรุปก็ฝากตัวก่อนล่วงหน้าก็แล้วกันนะครับผม ถ้าผมได้รถแล้ว จะรีบมารายงานตัวอีกรอบก็แล้วกันนะครับผม ฝากตัวด้วยครับผม :eek:-*-+

2. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    เราคงไปกันได้นะ
    ผมกะลังขาย NX เพื่อไปซื้อ Zafira

3. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เฮอๆๆๆ แปลงไฟ มานมีหลายตัวนะครับ มีทั้ง แปลงเอาไฟกอล์ฟ ใส่ ไฟแอคคอร์ด ไฟ CK ไฟ พรีลูด แต่ที่ผมว่าเด็ดๆ น่าจะ ไฟ 350 Z ตรงค่ายดี ลองหาดูครับ คุณครู google ช่วยได้ ไม่ยากครับ ถ้ารู้ ฮิๆๆๆ แต่ที่แน่ NX ไฟ CK น่าจะ เห็นกันเร็วๆ นี้

4. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ว่าแล้ว ไปจับ ck2 มา 1000 บาทนี่เอง

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ลองดูกระทู้ปักหมุดด้านบน D.I.Y. สิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้