..ขอความกรุณาด้วยครับ...

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย kaitongsodaclub, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaitongsodaclub

kaitongsodaclub New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ หลังคาสูง(LH184) อยู่ครับ อยากทราบว่าถ้าผมจะวาง 2RZ ตัว GrandWagon จะชนกับเกียร์เดิม(5L) ได้เลยไหมครับ ผมจะเอาไปติดแก๊ส..

ปล. ขอบคุณ(มากมาย) ล่วงหน้าครับ

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ไม่แน่ใจน่ะครับ น่าจะได้ แต่ถ้าไม่ได้ก็สั่งหล่อหัวหมูใหม่ก็ได้ครับ ราคาไม่แพงแล้วเดี๋ยวนี้

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    วางหลังคาสูงไม่แบกน้ำหนักไปหรือครับ ผมว่าน่าจะวางเจนะ
    grand wagon น้ำหนักตัวรถน้อยกว่านะครับ

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตามป๋าเลย.....มันจาวิ่งไม่ออกน่า ถ้าบรรทุกคนเต็มคัน+ของ ถ้าวิ่งทางตรงก้อ เร็วๆ รอบสูงแน่คับ
    ถ้าขึ้นเขาด้วยล่ะก้อ กำลังไม่พอแน่คับ..(อันนี้ความคิดผมน่ะ)....ถ้ากินเจจาดีกว่าน่ะ สัก 2 เจ กำลังดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้