เพิ่มอะไหล่ U12

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 21 มีนาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่มอะไหล่ U12

1. At Kai

At Kai Guest

0
    0
    0
    พี่วาครับเก๊ะใหญ่ไปยังครับพี่

2. อยู่ครับ 500 พร้อมส่ง ต้นเดือน เข้า กทม ตัวนี้จะซีดๆตรงที่เปิด ตามรูปเลยครับ ติดเคฟล่า หรือพ่นสี ก็จบครับ

3. เกะหน้าเอาไหม สรุป ด้วยคับ

4. At Kai

0
    0
    0
    พี่วา เอา พี่

5. ปิดการขาย เกะ หน้ารวมชิ้นส่นควบ

6. At Kai

0
    0
    0
    พี่วาผมพิมแชทหาพี่ไม่ได้อ่ะ ผมจะถามพี่ว่าจะให้ฝากตังไวที่พี่น้อยด้วยหรือเปล่าคับ

7. ตังเดี๋ววว่ากันครับ เอาของไปก่อนนะ

8. เกะ หน้า ขาย ให้ ไก่ครัย

9. At Kai

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ วา ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้