Bluebird Club Meeting On Travel .. สถานที่ อาจจะเป็น หาดเจ้าสำราญ เพชรบุรี หรือ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Taywada Threesuwan, 4 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Bluebird Club Meeting On Travel .. สถานที่ อาจจะเป็น หาดเจ้าสำราญ เพชรบุรี หรือ ราชบุรี(บ้านครูยุ้น) เดือน พฤษภา 3 วัน 2 คืน 24-25-26 พค 56 ... ใครจะไปฝาก copy แล้วลงชื่อด้วยนะ พี่วา โสด พี่นุ+ครอบครัว พี่เจี้ยบ+ส้ม นิว ญิง นิมฟ์ DD MM YY น้องเอ + แอน นนท์ + น้อง พี่ออด+พี่หมู โย+เบญ+น้อง

1. ผมกับรี่คับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. พฤษภา บลูเบริด์ ปารตี้ 3 วัน 2 คืน 24-25-26 พค 56 ... ใครจะไปฝาก copy แล้วลงชื่อด้วยนะ พี่วา โสด พี่นุ+ครอบครัว พี่เจี้ยบ+ส้ม นิว ญิง นิมฟ์ DD MM YY น้องเอ + แอน นนท์ พี่ออด+พี่หมู โย+เบญ+น้อง กล้วย+เชอรรี่

4. ไปครับ โต้+กุ๊ก+กีต้าร์

5. พฤษภา บลูเบริด์ ปารตี้ 3 วัน 2 คืน 24-25-26 พค 56 ... ใครจะไปฝาก copy แล้วลงชื่อด้วยนะ พี่วา โสด พี่นุ+ครอบครัว พี่เจี้ยบ+ส้ม นิว ญิง นิมฟ์ DD MM YY น้องเอ + แอน นนท์ พี่ออด+พี่หมู โย+เบญ+น้อง กล้วย+เชอรรี่ โต้+แม่กุ็ก+กีตาร์ไฟฟ้า

6. ขอบคุณ ครับ ว่าแต่ อัมพวา ของครู หยุ่น ก็ใกล้ดีนะไม่เหนื่อย

7. คิดเหมือนกันเลย

8. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
  9. ก็บอกเเล้ว ตอบโจทย์ ได้หมด ในเรื่องราว ที่เราต้องการ สระน้ำให้เด็กเล่น ห้องพัก ตลาดก็ใกล้ นั่งเรือ ครบหมด

10. ที่หมาย ราชบุรี บ้านแม่น้ำ ครูยุ่น พฤษภา บลูเบริด์ ปารตี้ 2 วัน 1 คืน 24-25 พค 56 ... ใครจะไปฝาก copy แล้วลงชื่อด้วยนะ พี่วา โสด พี่นุ+ครอบครัว พี่เจี้ยบ+ส้ม นิว ญิง นิมฟ์ DD MM YY น้องเอ + แอน นนท์ พี่ออด+พี่หมู โย+เบญ+น้อง กล้วย+เชอรรี่ โต้+แม่กุ็ก+กีตาร์ไฟฟ้า

11. มากันเยอะๆ นะครับ

12. มี ใครไปอีกบ้างๆครับ

13. ห้องจะพอมัย

14. น่านสิคับ

15. พอครับ ถ้า รีบจอง

16. ตอนนี้ ห้องใหญ่ราคาลด เหลือ 2200 จาก 2500 พักได้ไม่เกิน 2 คน รวมเด็กเล็กได้ 1 คน แต่ถ้าถ้าผู้ใหญ่ คิดเต็ม .. (เหมาะกับบ้านที่มี เด็ก ต้องการห้องใหญ่)

17. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    ยังมีห้องว่างเหลืออยู่ใหมคร๊าฟ

18. มีห้องใหญ่เหลือ ครับพี่ ตาม ที่พี่วาบอกเลยครับ 2200

19. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    2 วัน 1คืน ถูกต้องใหมครับ มีห้องเล็กบ้างใหม่ครับ 24-25 พฤษาคม ใช่ใหมครับ

20. แลกห้องกับผมก็ได้คับ

21. เงียบสงสัยช๊อต อิอิ

22. งั้นไม่แลกนะครับ...............ผมนอนห้องเล็กเหมือนเดิม

23. พี่ฝนเงียบ .. พี่ตั้งใจให้ระเนี่ย ...

พี่นิว ตั้งใจนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้