ถามเรื่องล้อแม๊กซ์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย SYNES, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SYNES

SYNES Guest

0
    0
    0
    อยากทราบว่าถ้าจะลงแม๊กซ์ ขอบ16
    ต้องเลือกขนาดความกว้างกี่นิ้ว เช่น เจ็ด เจ็ดจุดห้า
    แล้วค่า off set ใส่ได้จากเท่าไหร่ถึงเหร่ถึงจะไม่ติดครับ
    แล้วพี่ๆว่าช่วงนี้ควรใส่ลายอะไรดี
    ของก๊อปนะครับ แล้วสีขาวลายไหนสวยครับ ไม่เอาdc5 นะครับ
    รบกวนหน่อยครับ
    สปิรงโหลดด้วยนะครับ
    อยากได้นิ่มๆ แต่ก็หนึบๆ
    ใช้ได้นานๆ ไม่ยวบอ่ะ ไม่อยากอัดน้ามมัน เวลาเปลี่ยนคืนแล้วใช้กับโช
    คเดิมไม่ได้

ขอรายละเอียดที่จำเป็นหน่อยนะครับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    อ อ ฟ ล้ อ ตั้ ง แ ต่ 38-42 ไ ม่ ติ ด แ น่ น น อ น ห น้ า ก ว้ า ง 7 นิ้ ว ไ ม่ ติ ด

น่ ะ คั บ ส่ ว น ส ป ริ ง โ ห ล ด ต้ อ ง ไ อ คั บ เ ล ย คั บ ไ ม่ ล้ า ง่ า ย คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้