พี่คับ ไดร์ชาร์ผมเสีย พี่ๆคิดว่าชื้อใหม่มือสองกับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 7 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ ไดร์ชาร์ผมเสีย พี่ๆคิดว่าชื้อใหม่มือสองกับ ถอดแล้วเปลี่ยนอะไหล่ข้างในเองอันไหนคุ่มกว่ากัน

1. หาช่างดี ซ่อมคับ

2. คือตอนนี้ผมลื้อไดร์ออกมาแล้วกำลังสันนิฐานอยู่ว่าจะไปชื้ออะไหล่มาเปลี่ยนข้างในเอง พวกถ่านไดร์ ไดโอด แล้วก็ลูกปืนไดร์ จะลองซ่อมเองอะคับ

3. ลองดูคับ..ไม่ลองไม่รู้

4. แต่ยังไม่ได้เช็คราคาของเลย เดี่ยวจะแจ้งเป็นระยะให้ทราบนะคับอาจจะนานหน่อยเพราะซ่อมเองคับ

อิอิ เย้ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้