ประตูคู่หน้า.... เค้าขายกันอยู่เท่าไหร่อะคับ ราคาเซียงกงน่ะ...ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 7 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ประตูคู่หน้า.... เค้าขายกันอยู่เท่าไหร่อะคับ ราคาเซียงกงน่ะ...ขอบคุณครับ

1. ประตูเปงลายคับพี่หลง

2. หลายอย่างครับ สีพอง รางกระจกเสีย ประตูคด เฮ้ย...เพียบ

3. จัดไฟเบอร์ไปเลยคร้าบ......^_^

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมเคยซื้อแต่โครงประตู 4 บาน 4000฿ อ่ะครับ

5. แล้วถ้าของครบๆละคับ ประมาณเท่าไหร่ พอทราบมั๊ยคับ

6. ข้างไหน ข้างซ้ายป่ะ

7. หน้าซ้ายขวา น่าจะ 6000-7000คับ

อยากได้ทั้งคู่อะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้