เ จ อ กั น ที่ นี่ O K ! ไ ห ม คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 3 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    อ า ทิ ต ย์ นี้ ที่ เ ร า จ ะ ไ ป ทำ บุ ญ กั น.........ห ลั ง จ า ก ที่ ไ ด้ คุ ย กั บ

เ สี่ ย อ่ า ง......ก็ เ ล ย บ อ ก ม า ว่ า ใ ห้ พ ว ก ช า ว ไ ป เ จ อ กั น ที่ M o t o r..S p o r t..L a n d

( แ ด น เ น ร มิ ต เ ก่ า ) เ ว ล า 9 . 0 0 ก็ เ ล ย อ ย า ก จ ะ ถ า ม เ พื่ อ น ๆ ว่ า O K ! ไ ห ม คั บ

ป ล . ถ้ า ยั ง ไ ง ก็ เ ส น อ กั น ม า น ะ คั บ

แก้ไขล่าสุด: 4 สิงหาคม 2006
  2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ดีพี่ใกล้บ้านน้องด้วย

3. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ดีพี่ใกล้บ้านน้องด้วย

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    โหบ้านผมไกลสุดเลยอ่ะจินี่ อิอิ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่ เว้ย 9.30 มันสายไป
    8 โมง ไม่ดีกว่าเหลอ

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    8.00พวกท่านจะตื่นกันเหรอ555555

7. ว่าแต่จาไปเส้นไหนกันอ่ะคับ

ไปเจอกันที่ ๆ เป็นทางผ่านดีมั้ย :rolleyes:

ปล.ชอบ Display ของเออ่ะ

งดแสดงภาพหน้าจอ เพราะเจ้าของอกหัก :D

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก้อแล้วแต่นะ
    งั้น 9 โมงตรงดีมั้ยครับ หรือ 8 โมงครึ่งอ่ะ
    ไปเช้าๆ กานหน่อย ไม่อยากขับรถ รีบๆ อ่ะครับเพื่อนๆ

เผื่อเวลาเหลือ จะได้ เอ้อละเหยลอยชาย ได้อ่ะท่านๆ ครับ

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ข อ 0 9 . 0 0 แ ล้ ว กั น น ะ คั บ

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    รับทราบคับผม ท่านเพ่

11. a.alpena

376
    2
    0
    9.00ยาวปายยยยยยยยยยยใครผ่านบางกรวยติดรถไปด้วยเด้ออออ

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ได้เลย...9 โมง...เจอที่นั่นแหละ.....

ปล. ใครอยู่โซนไหนชวน...โทรชวนเพื่อนๆเราด้วยน้า...........:D

13. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    ผมขอรออยู่ที่ปั๊มเจ็ท ม.กรุงเทพ(รังสิต)นะครับ..ใกล้บ้านอ่ะ
    ใกล้ถึงแล้วก็โทรมาบอกนะครับ..ผมจะได้ออกไปรอ

14. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ จ อ กั น คั บ ช า ว ทุ ก ค น

15. chang

4,985
    57
    48
    เจอกาน แต่ว่าไม่เอารถ ไปนะ ขอ ควบรบ คันอื่นไปล่ะกัน
    รถ อากานไม่ดี ยังทำไม่เสร็จเลยท่าน

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รถเป็นไข้หวัดนกไงพี่อาการถึงไม่ดีอะ

17. a.alpena

376
    2
    0
    แหมอ้วนเมื่อคืนพลิ้วเลยนะ

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แน่นอนพี่ผมกินเหล้าเป็นอาชีพครับ

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ ห นื่ อ ย ดี คั บ.......สำ ห รั บ ง า น นี้

20. chang

4,985
    57
    48
    เหนื่อยครับ กลับบ้าน หลับ ปุ้ยยยยยยย
    แต่ที่แน่ๆ เพื่อน OSAMA\ น่ารักทุก คนครับ
    ไปที่ไร เหนื่อย ทุกทีอ่ะครับ
    แต่ว่า หนุกดีครับ แล้วได้อยู่กะเพื่อน ก้อ ฮา ดิครับ

21. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อยากชมรูปจังงับ

22. chang

4,985
    57
    48
    ช่ายยยยย
    รูป ครับ รูป

ส่วนรุป ใน กล้อง ของ เอิร์น เดี่ยว ไปดู ที่บ้านตาแมน
    ตาแมน ช่วย เอาลง com ไว้ที่บ้าน ท่านที

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    OSAMA\ on tour ครั้งหน้าไปทะเลดีก่า อิอิ
    เพื่อนๆล้อส้ม กับน้องๆwindow xp gang ว่าไงครับ

24. chang

4,985
    57
    48
    จัดปายครับ พี่ น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้