กรองเปลือย APEXi ซื้อได้ที่ไหนมั่งอะครับ แถว ๆ ตลิ่งชัน ศาลายา แถวนี้มีร้านมั้ย ครับ ?

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 15 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กรองเปลือย APEXi ซื้อได้ที่ไหนมั่งอะครับ แถว ๆ ตลิ่งชัน ศาลายา แถวนี้มีร้านมั้ย ครับ ?

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่ะจึ๊ย.... จริงๆ แล้ว Apexi ไม่ได้ผลิตสินค้าประเภทนี้มานานกว่า 5. ปีแล้วครับ ทีมีขายๆกันอยู่ก็เป็นของไม่แท้ ซึ่งถ้ากรองเปลือยแล้วไม่ใช่ของแท้เครื่องยนต์จะสึกหรอสูงนะครับ ของแท้ที่เห็นๆมีอยู่ก็ส่วนใหญ่เป็นของเก่าใช้แล้วซะด้วยสิ

2. หรอครับ พอดีตัว Adapter ผมมันเป็ย APEX อะครับ กลัวใส่ยี่ห้ออื่นรูน็อตจะไม่ตรง

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ฝั่งรู Nut ของ Adapter ถ้ามีมาสองฝั่ง ต้องทำฐานยึดกรองแบบเข็มขัดรัดเอาอีกทีครับ

กรองเดิมแท้ ดีที่ซู๊ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้