รบกวนพี่ติ่งครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Rafaant, 22 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    อยากสอบถามว่า ถ้าผมเอารถเข้าไปให้พี่ติ่งดูเรื่อง ลูกหมากอะครับ แต่มะแน่ใจว่าเป็นที่ลูกหมากอะเปล่าแต่มันมีเสียงน่ารำคาญมาก อิอิเริ่มทนไม่ไหว เคย เอาเข้าไปให้อู่แถว บ้านดูอะครับ เปลี่ยน ยางรอง เครื่องปายละแต่
    ก้อยังมีเสียงอีก เลยอยากจะถามว่าถ้าผมเอารถเข้าไปเช็คพร้อมทำอะครับใช้เวลานานไหมพี่ เพราะเวลาจำกัดอะ
    ละก้ออีกเรื่องผมไปอู่พี่ติ่งมะถูกอะ พี่มีแผนที่หรือ รายละเอียดทางไปอู่มะครับ ช่วยหน่อยคราบบบ
    ขอบคุณคราบบบ:D:p:D

2. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ปายถูกคาบบบ แต่บอกไปเดี๋ยวงง
    รอผู้ชำนาญเส้นทางมาบอกดีกว่าคาบบบบบ

3. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    จัดไปครับ

4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    แหล่มมากๆ เลยยย

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    เข้าไปหาพี่ เค้าเลยครับ

เพื่อน ๆ เพียบ :D

6. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    หมายถึง เพื่อน โบ้ ช่ายม้าย คร๊าบ

7. Rafaant

485
    417
    0
    ขอบคุณครับพี่น้อง จากใจจิง ซึ่งใจจิงๆ กะว่าวันนี้จาเข้าไปครับ :D:p:D

8. Rafaant

485
    417
    0
    ไปทำมาเรียบร้อยแล้วคราบพี่น้อง อิอิ แต่เสียด้ายมะเจอพี่ติ่ง แต่ไงก้อขอขอบคุณที่ ติ่งและก้อ ช่างที่อู่พี่ติ่งนะครับ :D:p:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้