ได้มีโครงการลื้อระบบแอร์อีกแล้วคับพี่...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 16 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้มีโครงการลื้อระบบแอร์อีกแล้วคับพี่ งวดนี้ทำเองอีกเหมือนเดิมไม่เข้าร้านละถ้าเดี่ยวรายละเอียดแจ้งให้ทราบเหมือนเดิมคับ ถ้ามันจะพังก็ให้มันด้วยมือผมเองดีกว่า

1. มาทำด้วยกันเลยดีกว่าคับ อิอิ จะเป็นพร้อมกัน ผมก็ทำไม่เป็นนะคับแต่ต้องกล้าลื้อคับเพราะรถคนเราสร้างคับ จะพยามนะถ่ายรูปไว้ให้ดูนะคับแต่คงต้องเป็นสิ้นเดือนละคับเงินยังไม่มีอดใจรอนิดนึงคับ

2. ผมก้อทำเอง ง่ายมากเลย

3. งั่นว่างไหมมาช่วยกันถอดหน่อยคับ เครื่องมือมายครบคับ อิอิ

4. น่าน มีชวนๆ

5. อิอิหาเพือนช่วยลื้อๆอิๆๆ

6. เยี่ยมคับ

7. ตอนประกอบเข้า น๊อตชอบเกินทุกที

8. ขอพระที่อวยพรคับ

9. เอ๋ออีกแล้ว

10. @บอล ทำวันไหนล่ะ

11. หุพิมอะไรวะเรา (น่าจะสิ้นเดือนคับอิอิ มายมีเงินเลยช่วงนี้)

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้