มิ ต ติ้ ง สิ ง ห า....พ า ไ ป ทำ บุ ญ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 14 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ห็ น ห ล า ย ค น อ ย า ก ไ ป ทำ บุ ญ กั น.........เ ดื อ น สิ ง ห า เ ร า ก็ เ ล ย

จ ะ ไ ป ทำ บุ ญ 9 วั ด ที่ อ ยุ ธ ย า กั น

ป ล . เ ลื อ ก วั น กั น น ะ คั บ เ ส า ร์ ที่ 5 สิ ง ห า , อ า ทิ ต ย์ ที่ 6 สิ ง ห า

เ ส า ร์ ที่ 1 2 , อ า ทิ ต ย์ ที่ 1 3

( ส่ ว น ตั ว อ ย า ก ไ ด้ วั น อ า ทิ ต ย์ เ พ ร า ะ เ พื่ อ น ๆ จ ะ ไ ด้ ม า กั น ค ร บ ๆ )

ป ล . ดี ไ ม่ ดี ก็ เ ส น อ กั น ม า น ะ คั บ.......ว่ า เ ดื อ น ห น้ า จ ะ ไ ป ไ ห น ดี

แก้ไขล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2006
  2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ทำบุญๆ ผมอยากไปทำบุญงับวันไหนผมสะดวกหมดงับ

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปด้ยวคนครับไม่เคยเข้าวัดเลยอะ

4. จัดมาเลยคับ วันไหนก้อได้ :rolleyes:

ผมมันคนว่างงานอยู่แล้วนี่

เผื่อบุญจาเกื้อหนุน

ได้งานทำกะเค้าบ้าง :eek:

จัดมาเลยค้าบอาเฮีย :D

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อิอิ ว่างงานถึงได้นอนดึกใช่ปะท่าน

6. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    ทำบุญเสร็จแล้วไปทานเหล้าต่อป่าวเนี่ย...อิอิ

7. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมวันที่ 5 ยังไม่แน่ใจคับ 6 มีงานแน่นอน ส่วน 12,13 ไม่อยู่ไทยแล้ว....

8. dukies

241
    7
    0
    อยากทำบุญอะ

9. ใช่แล้ว ไม่มีไรทำก้อเลยนอนดึก

แล้วก้อหาไรทำงัย 555 :D

แนะ ไม่ว่างซักวันเลยนะตาดุ๊ก :mad:

ไม่อยู่ไทย แล้วจาไปอยู่ไหนอ่า :confused:

10. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :eek: :eek: แล้วที่เรานัดกันไว้ว่าจะไปดู.....ที่มหาลัยอะท่านอดไปแล้วจิ :D :D

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

กูไปด้วย เอาด้วย ชอบ ๆ ๆ :D :D :D

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    มีแฟนแล้วเราไม่พาไปงับ อิอิ

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พวกท่านๆทั้งหลายทำบุญกันเยอะๆเยิ่งตาช้าง ตาแมน อะทำเยอะๆหน่อยเดี๋ยวเจอกับลูก สาวตัวเองจะฮาไม่ออก ทำเขาไว้เยอะ

14. วันก่อนได้ข่าวว่าไปกะท่านเอ็กซ์มานิท่าน

ไม่ชวนเลยน๊า :mad:

15. ท่านอ้วนมาแฉอีกแล้ว 555 :D

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เฮ้ยอ้วน พี่กราบงามๆละน้อง

17. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

จ ะ ไ ป เ ล่ น ข อ ง น อ ก เ ห ร อ คั บ :p

18. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    โอ๊ต ทะลึ่ง

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    55555555

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ขอวันที่ ท่านแต่ละคนว่างด้วยครับ เอาวันเสาร์รึอาทิตย์ก็ได้ครับ บอกวันที่มา ผมจะได้สรุปถูกว่าเราจะไปวันไหนกัน

21. ตอนนี้ยังว่างทุกวันคับ

วันไหนก้อได้

ดูเพื่อน ๆ คนอื่นดีก่า

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ท่านแมนจะได้สรุปว่าจะเอาหญิงคนไหนไปละมั้งเลยขอวันที่แน่นอนเดี๋ยวรถไฟชนกันอะดิใช่มะท่านพี่เผื่อน้องสะคนดิ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ท่านแมนจะได้สรุปว่าจะเอาหญิงคนไหนไปละมั้งเลยขอวันที่แน่นอนเดี๋ยวรถไฟชนกันอะดิใช่มะท่านพี่เผื่อน้องสะคนดิ

24. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ผ ม เ ส า ร์ - อ า ทิ ต ย์ ไ ด้ ห ม ด คั บ

ป ล . อ า ทิ ต ย์ ไ ห ม เ พ ร า ะ บ า ง ค น ทำ ง า น วั น เ ส า ร์

25. เป็นวันอาทิตย์ก้อดีค้าบ

จาได้พร้อมหน้าพร้อมตา ;)

เห็นด้วยกับท่านอ้วนคับ มีเหตุผล ๆ

ปล.เผื่อผมอีกคนนะค้าบ :D

26. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมมันคนกะล่อนครับ พวกท่านคนดี
    เอาวันอาทิตย์ที่เท่าไรกันครับรองเสนอกันมาครับ แจ๊ค JAZZ หายไปไหนนี่ มาแสดงตัวด่วนเพื่อนๆให้อภัยแล้ว อิอิ

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ พื่ อ น ๆ ใ ห้ อ ภั ย แ ล้ ว คั บ.....แ จ๊ ค..เ อ..อ๊ อ ฟ..แ ส น

28. มารายงานตัวด่วนคับ :mad:

ทัณฑ์บนยังไม่สิ้นสุด

โดยเฉพาะน้องกิ

สงสัยยังบำเพ็ญประโยชน์อยู่ :D

29. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ ห็ น กิ พ า ส า ว ไ ป ทำ บุ ญ ทุ ก อ า ทิ ต ย์ เ ล ย

30. dukies

241
    7
    0
    ไปวันไหนเลือกกันเลยนะคับ ไม่ต้องห่วงผมเอาที่เพื่อนๆว่างกันเยอะที่สุดอะคับ จาได้ไปกันเยอะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้