ตามหาผู้ดูแลบอร์ด EG Ferio

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย baby_blink, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. baby_blink

baby_blink New Member Member

13
    0
    0
    ช่วงนี้บอร์ดเละมากมายอยากให้มีคนดูแลจัง

แต่เดิมพวกพี่ๆ น้องๆ ลุงๆ:D ดูแลกันยังไงคับ

ถ้าจะเป็นผู้ดูแลนั้นต้องทำยังไงบ้าง

เผื่อจะช่วยได้มั่งแฟนผมพอทำเว็บเป็น:confused:

จุดประสงค์

เพื่อกันกระทู้ป่วน

ละก็สะอาดตาขึ้น หาอ่านได้ง่ายขึ้นด้วย

สัดส่วนเรื่องการซื้อขายต่างๆก็ออกมานอกกรอบตั้งเยอะมั่วไปหมด

น่าสงสารเครื่อง SV. จัง:cry:

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    คณะผู้ดูแลชุดเดิมคงย้ายไป RZ-Racingzone กันหมด ที่นี่เลยเงียบเหงาไปหน่อย แต่ก็มีสมาชิกดั้งเดิมเแวะเวียนเข้ามาอยู่บ่อย ๆ

ที่นี่ขาด Mod ไปนานแล้ว แต่ก็อยู่มาอย่างเรียบร้อยดี เพิ่งจะเริ่มมั่วกันเมื่อไม่นานมานี้เอง

เอ้า ประกาศหาด้วยคนค้าบบบบ

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    น่าจะเป็นคนที่อยู่ที่นี่ประจำนะคับ

เพราะเว็บนี้บ้างคนเข้ามาช้าอืด
    คนที่เข้ามาประจำเน็ตต้องเร็ว

หาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    สมาชิก ส่วนนึง(อาจจะส่วนใหญ่) ย้ายไป เล่นที่ http://www.rz-racingzone.com/egferio กันครับ
    ยังไงแวะเวียนไปเล่นกันที่นั้นได้ครับ ส่วนที่นี้ระยะนี้กลายเป็นป่าไปแล้ว อะครับ...ลงกระทู้กันมั้วไปหมด.....

การเป็นผู้ดูแลไม่ยากอย่างที่คิดครับ เพราะมันก็จะมี แทป ฟังชั้นเพิ่ม มาเช่น ลบข้อความ ย้ายข้อความ ล๊อกข้อความครับ........... อะไรง่ายๆทำนองนี้แหละ ไม่ต้องถึงขนาดว่าต้องทำเวปเอง อะครับ มันสำเร็จรูปอยู่แว้ววววว..............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2008
  5. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    เสนอพี่เก่ง กม8. หรืออีกชื่อลูกเก่ง วอรันต้อ

6. chehexs

chehexs New Member Member

128
    3
    0
    ตามนั้น

7. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เอ้า~~!!!

ผู้ดูแลที่น่ารักๆ มีความเป็นกลางจริงๆ อยู่ที่ไหนเอ่ย

มาช่วยที่นี่หน่อยเร้ว.... ;)

ปล. มาป่วนเล่นค่ะ อิอิ ไปล่ะค่า... :D

8. EGR

862
    166
    0

มาป่วนแบบน่ารัก ๆ อย่างนี้ ก็ okey คร้าบบบบ;);):p:p

9. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ต้องตามไปRZซะแล้ว..อิอิ

10. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    ไป RZ กันครับ.....

11. EGR

862
    166
    0
    ไป Rz กันแล้วอย่าไปลับนะครับ กลับมาเยี่ยมสาขานี้บ้าง ไม่อยากให้ที่นี่ร้าง :)

12. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

แฮ่~แฮ่....
    นึกว่าจะโดนด่าซะแล้ว ^^"

ปล. บ้านโป่ง หนูไปค่อนข้างบ่อยนะ แถววัดดอนตูมอ่ะค่ะ กลางคืนเงียบมากๆ ของกินก็หายากมั่กๆ =_="

13. EGR

862
    166
    0

แถวนั้นมี วัด , ร.ร อนุบาล , เทศบาล ก็ต้องเงียบเป็นธรรมดา ตระเวณซะหน่อยก็จะรู้ว่า มีที่กินเกือบทั้งคืน มีที่เที่ยวเกือบทั้งคืน:D

14. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    เอางั้นเลยหรือ แต่ถ้ามีคนมาดูแลก็ดีนะ ดีกว่าให้เป็นอย่างงี้

15. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    งั้นก็ เอาผู้ดูแล ให้เหมือนกันทั้ง 2 บอร์ด ดีป่าวคับ

16. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    ถ้าหาคนได้แล้ว ก็ต้องแจ้งไปทางพี่เก่งที่ดูแล web อ่ะครับ เค้าจะได้เพิ่ม function ให้กับ user นั้น ๆ ครับ เดิมทีใครเป็นคนแจ้งผมก็ไม่รู้เหมือนกัน เด๋วลองปรึกษาประธานคลับดูครับ

17. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    หาคนดูแลบอร์ดได้หรือยังครับให้ผมช่วยดูแลเปล่าเพราะต้อนนี้ผมก็ดูแลบอร์ดของSlowmotionอยู่

18. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    มีวิธีแก้คับเดี๋ยวผมตั้งกระทู้ใหม่ให้ครับ

19. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

:confused:

ดูแล 2 บอร์ดได้หรอคับ

ถ้าได้ก็ดีนะคับ อิอิ:)

20. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    ผมดูแลอยู่เองแหละ...แรกๆก็เรียบร้อยดีนะ นั่งลบกระทู้ที ก็หลับไปเลย นานมากๆ

ผมก็เข้ามาลบบ้างนะ พวกกระทู้ขายของนะ แต่ช่วงหลังๆ ติดเรียน กับทำงาน เลยห่างหาย

เดี๋ยวจะดูว่า จะเอาใครมาช่วยดูบอร์ดนะ เสนอชื่อไว้แล้วกัน แล้วจะ PM ไปบอกตาเก่งให้

21. EGR

862
    166
    0
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านหลังเก่า pop บอร์ดค่อยสะอาดขึ้นหน่อย งัยก็แวะมาบ่อย ๆ นา

22. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    หวัดดีคับ พี่บอย เป็นไงบ้างพี่ ไม่ได้เจอะกันนานเลย:D

23. EGR

862
    166
    0
    ดีครับ เรื่อย ๆ ไม่หล่อ ไม่แรง คงจะแซง WISH ลำบาก :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้