พี่คับแม่ไม่เข้าผมเลยเมื่อหลายวันก่อนผมเดินไปเจอโลโก้ Nismo...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 22 พฤษภาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับแม่ไม่เข้าผมเลยเมื่อหลายวันก่อนผมเดินไปเจอโลโก้ Nismo อยากได้มากๆผมยอกแม่นู๋อยากได้อันนี้ยืมเงินหน่อยเดี่ยวบ้านแล้วคืนแม่ก็ถามว่ามันคือ ผมก็บอกว่ามันคือ โลโก้ ขอวสำนักแต่งรถชื่อ Nismo แม่ก็บอกว่าโอย Nismo nisแม่ อะไรไม่รู้จัก เวรเลยงานนี้เจ้าของร้านตาลุกเป็นไฟเลย เห้อแม่ไม่เข้าใจแจ้เลย ระบายหน่อยคับ

1. อยากได้ logo nisแม่ 555+

2. ผู้ใหญ่ไม่เข้าใจวิถีชีวิตนักแข็งรถเลย

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เพ้อเจ้อไร...

4. 555 ขอระบายหน่อยคับพี่

5. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    อ่านเเล้วงง

6. คือผมจะยืมตังแม่ซื้อ logo แม่ผมบ่นก็เลยอยากระบาย

7. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
  8. งง ด้วย 555

9. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เหมือนแม่พี่นะ แต่ช่วงนี้แกรักมันและ อิอิ # บอกแล้วซื้อรถใหม่ป้ายแดงต้องจอดนอกบ้านนะ ไม่งั้นไม่ยอม

10. เดี่ยวก่อนวันจะพาแม่ไปซิ่งชะเลยพาไปสาดโค้งด้วย อิอิจะได้เข้าใจวัยรุ่นสักที

11. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อยากลืมกินยานะบอล อิอิ

อือิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้