Ford Everest มีใครเคยใช้มาบ้างครับ สยใจอยู่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Yukim, 29 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    พอดีสนใจเจ้า ford everest โฉมปัจจุบันครับ แต่ยังหาศูนย์ลองขับไม่ได้ซักที พี่ๆท่านใดเคยใช้อยู่ แนะนำด้วยครับว่าน่าใช้รึเปล่า ส่วนมากขับในเมือง มีกลับบ้าน ตจว บ้างตามเทศกาล ไปกันที 5 คนครับ

2. sup2515

sup2515 New Member Member

23
    1
    3
    ใช้อยู่ครับ แต่เป็นรุ่นแรกเลยนะ ตัวที่ยังไม่ใช่คอมมอนเร็ว ภายในกว้างนั่งสบาย ช่วงล่างดีเบรคไว้ใจได้ เสียอย่างเดียวซดน้ำมันน่าดู ประมาณ ในเมือง 7-9 กิโล/ลิตร นอกเมือง 10-13 กิโล/ลิตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้