เงียบจัง ! กิจกรรม Gymkhana

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย balloon.com, 16 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เมื่อไหร่จะมีกิจกรรม,อบรม เกี่ยวกับทักษะและความรู้ทางด้านยิมคาน่าบ้างครับ เอาแบบงานง่ายๆเป็นกันเอง โดยให้พวกพี่ๆมืออาชีพสละเวลาเพียงนิดมาสอนน้องๆให้เข้าใจจุดประสงค์ต่างๆในการขับยิมคาน่า เอาแบบตัวต่อตัว และเอาเฉพาะผู้ที่สนใจจริงๆ งานจะได้ไม่ล่ม เพื่อที่กีฬายิมคาน่าจะได้บูมกับเค้าบ้าง เงียบเหลือเกินครับ :p :p :p

2. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ว่าแต่ที่yes จองสนามได้ยังอ่ะ บอลลูน ฝากจองด้วยคนได้ป่ะ:D

3. balloon.com

687
    4
    0
    วันไหนครับ เสาร์นี้หรอ ไม่เห็นมีใครไปเลยไม่ได้ไปจองสนามครับ ยังไงโทรมาคุยกันดีกว่าพี่ 01-4906223 บอลครับ

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง ขอโทษที เด๋วช่วงไหนว่างแล้วจะบอกนะ

5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ม่ะมีรถอ่ะ....

6. balloon.com

687
    4
    0
    ไม่เป็นไรครับ พี่บี ว่างเมื่อไหร่ค่อยมา traning กัน ขอบคุณนะครับที่ยังไม่ลืม :D :D :D
    ช่วงนี้กำลังอยากซ้อมอยู่ เดี๋ยวนานๆไปไม่มีคนสอน และขับไม่ได้ดังที่คิด กลัวตัวเองจะท้อเหมือนกันครับ :eek: :eek: :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้