BiBi D16Y!!! ===>>B20B+LPG INJECTION

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Black Coupy, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black Coupy

Black Coupy New Member Member

78
    0
    0
    ลาก่อนนะเจ้า D16Y :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2008
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มีตรารับประกันสินค้า ว่าแรงแน่นอนด้วย

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ติดตาามชมคับ

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    แล้วติดแก๊ซต่อเลยเปล่าครับ

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ร่มสิงห์ แต่ม่ะใช่อู่สิงห์ ใช่ป่าวพี่
    สุดท้ายก็ B20B เรยน่ะ แรงครับแรง

6. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    รอชมต่อนะครับ

7. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    *0* ติดตาม ตามติด

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ถึงน้ำมันจะแพง แต่ก็ยังอยากจะแรงกันต่อได้อีก

9. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    รอติดตามด้วยครับ:)

10. Black Coupy

78
    0
    0
    ติดเเน่นอนครับ เเต่คงใช้น้ำมันสักเดือนนึงก่อน ดูว่ามีปัญหาไรป่าว จากนั้นก้อจะกลับไปดมเเก็สเหมือนเดิมครับ อิอิ

11. Black Coupy

78
    0
    0
    มะช่ายๆ อู่เฮียนุครับเบส เเรงเเต่คนขับม่ะมีเเรงเเล้วอ่ะ เเก่เเระ :D

12. Black Coupy

78
    0
    0
    พี่ก้อยังจะกลับไปดมเเก็สเหมือนเดิมเเร่ะจ้า ม่ะมีตังค์เติมน้ำมันหรอก เเพงเกิ๊นนน

13. tamako

3,038
    88
    0
    :D ได้มากี่ตังค์ครับพี่ B20 อ่ะ

14. Black Coupy

78
    0
    0
    พอดี วันนี้เเวะไปที่อู่ เฮียนุกะลังจาเอาเครื่องลง ก้อเลยเก้บภาพมาฝากกันครับ พรุ่งนี้คงเริ่มวายริ่งสายไฟ วันเสาร์ก้อน่าจะได้พาเจ้าคูเป้กลับบ้านซะที คิดถึงเเร่ะ :D

15. Black Coupy

78
    0
    0
    ต่อครับ ส่วนภาพสุดท้ายเป็นของเเถมนะครับ อิอิ

16. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    น่าอิจฉาครับ โดยเฉพาะภาพสุดท้าย หุหุ

17. tamako

3,038
    88
    0
    รูปสุดท้าย แน่นอนครับ อิอิ

18. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    อยากทราบราคา เครื่อง + ค่าวางอ่ะคับ พอดีสนใจอยู่เหมือนกันรบกวน pm ให้ผมหน่อยได้มั้ยคับ

รูปชัดดีจัง ๆๆใช้กล้องอะไรอ่ะคับ ๆ:)

+_+" ไม่น่ามีรูปสุดท้ายเลย - -*

19. Black Coupy

78
    0
    0
    PM ไปเเร่ะนะเบส

20. Black Coupy

78
    0
    0
    PM ไปเเล้วนะครับ

++ ส่วนรูปสุดท้าย ขอโทษจิงๆครับ คนมันดีใจอ่ะครับ อิอิ :D ++

21. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยงามครับ

22. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    อิจฉา

23. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    pm บอกด้วยครับอยากทราบเหมือนกาน

24. tamako

3,038
    88
    0
    :D ขอบคุณครับ พี่ อย่าเพิ่งติดแก๊สน้า ไปซัดตู้ม ซัดตู้ม ก่อน อิอิ เพื่อความมันส์ :D

25. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เห็นพี่ๆวางเครื่องกัน อยากวางเครื่องมั่งแล้วสิครับ เครื่องดีสิบหกวายเเปดไม่แรงทันใจวัยรุ่นเลยอ่า อิอิ:D

26. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

K20A จัดสิเสี่ยพิโลกกกกกกกก :D

27. Black Coupy

78
    0
    0
    เอารูปมาให้ดูเพิ่มเติมครับ วางเสดเรียบร้อยเเร่ะ ;)

28. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ว๊าว !!! งามสุดๆ

29. tamako

3,038
    88
    0
    วิ่ง เป็นไงมั่งครับพี่ ดีขึ้นเยอะป่าว

30. Black Coupy

78
    0
    0
    เท่าที่ใช้มาประมาณ1อาทิตย์ พี่ว่าวิ่งดีกว่าD16Yเยอะเลยอ่ะเบส เดี่ยวเดือนหน้าจะเอาไปติดเเก็สเเล้วละ จ่ายค่าเครื่องไปหมดเเร้ว ไม่มีเงินเติมน้ำมัน เฮ่อออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้