วันนี้เอารถไปตั้งศูนย์เจอ บูลเบริด ก็เลยถามช่างว่าคนใครคับเค้าบอกว่ารถผมเองคับ อิอิ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 1 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้เอารถไปตั้งศูนย์เจอ บูลเบริด ก็เลยถามช่างว่าคนใครคับเค้าบอกว่ารถผมเองคับ อิอิ เจอเพื่อนใหม่อีกแล้ว

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    SR20DET 4 throttle ซะด้วย

2. ช่ายคับพี่อยากได้บางจัง

3. สีเดียวกับผมเลย

ใช่คับพี่ ผมแอบเอารถพี่ให้เค้าดูด้วยละ อิอิ เค้าบอกว่ามีเพื่อนแล้วสีเดียวกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้