สามชิกใหม่ค๊าบ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Diesel Society, 18 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ ชื่อเอก อยู่ บางบัวทอง ครับ

อยากรู้ว่าเวลามิตติ้ง มิตติ้งกันที่ไหนหรอครับ :)

2. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ลืมบอกไปครับ เรื่องค่าเสียหายของสติ๊กเกอร์ หาได้ที่ไหนบ้างครับ

ผมอยู่ บางบัวทอง อ่ะครับ นัดไปเอาก็ได้

3. INNOSENT

INNOSENT New Member Member

18
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ ตั้มคับ ส่วนวันเวลาที่มิทติ้งติดตามข่าวสารในเวปเลยคับ
    ส่วนวันและเวลาพี่เป้จามาบอกอีกทีคับ

4. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่อยู่บางใหญ่ครับ......ค่าสติกเกอร์พร้อม นัมเบอร์250บาทครับ มีทติ้งก้อจะวนไปตามที่สมาชิกอยู่กันครับถ้ามีทแถวนนท์ก้อปั้มเจทก่อนทางเข้าวัดสวนแก้วครับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ..........สวัสดีครับ.........

ชื่อ ป้อม ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

แล้วเมื่อไหร่จะมาบุรีรัมย์ หล่ะครับพี่..หนึ่ง :D

7. zaad

2,669
    7
    0
    รอได้รถก่อน ตอนนี้ขี่นูโวไปไม่ไหว

8. Diesel Society

1,261
    2
    0
    แล้ว ส่วนเรื่อง สติ๊กเกอร์ ผมจะไปเอากะใครได้หรอครับ

แล้ว มิดติ้ง อีกที เดือนหน้า ช่ายมั้ยครับผม

อยากไปจัง แต่เขิน รถ แตนๆ

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    หวาดดีคับ

10. zaad

2,669
    7
    0
    มาเลยครับ รถเดิมๆๆเยอะครับ คลับของเราเน้นพูดคุย มิตรภาพ และเมา

11. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ยินดีต้อนรับคับ................เอก โคโรลาโด้...........อิอิ

12. พี่ๆ 1 คับ

จอขอ ติ๊กเกอร์ คลับ ใหม่ 1 แผ่น สั่งซื้อ ที่ไหนได้ พอดีว่า ตอนนี้ เคลีย กระจก ให้ ว่างหมดแล้ว เลยไม่มีอะไรติดเลย อิอิ

13. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ยินดีต้อนรับครับ

14. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ใจเย็นๆ คร้าบพี่น้อง

เรื่องสติ๊กเกอร์ ตอนนี้หมด สต๊อกคร้าบ

ยังม่ายได้ตัดเลยคร้าบ.................รออีกซักพักนะคร้าบ ตอนนี้กำลังยุ่งๆๆๆๆๆ

15. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ช่วงนี้..พี่เป้เค้ายุ่งอยู่ครับ.......ยุ่งอยู่กับไฮไฟ....เหอๆ....

16. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ยินดีตอนรับครับ.....

17. Diesel Society

1,261
    2
    0
    จะรอครับ

18. zaad

2,669
    7
    0
    นายป้อมนี่ รู้จริง

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ตัวจิง เรื่อง ปิ่งย่าง

20. จิงๆๆ ด้วย พี่ เป้ จะยุ่งอยุ่ แต่กับ Hi5 อิอิ ไม่เหนมาเม้นให้น้องๆ เลย เหน เม้นแต่ ฉาวๆ (แฉฉแฉ ซะ)

21. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ถ้ามาแถว ปั้มเจทก่อนทางเข้าวัดสวนแก้ว บอกด้วยนะครับ จะไปแจม

ตาเป้โทรบอกด้วยนะ

22. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ไฮไฟ....ทำเหตุ....

23. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เจ้าพ่อ.......ฮิ 5 .........ประจำคลับ..........เบียดกัน ระหว่าง พี่ 1 กะ ตาเป้.............อิอิ

24. ชาว pickup freedom ..ยินดีต้อนรับผมคับ..แบรน 883

25. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555++

26. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

ได้คร้าบ พี่โจ้............:D..............:D

27. zaad

2,669
    7
    0
    เดือนหน้าไงนายเป้ สมาชิกใหม่โซนนี้เยอะนะ พี่จะได้ไปแจมได้

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ผมห่วงเรื่องความปลอดภัยครับพี่..............!!

พักนี้ได้ข่าวม่ายค่อยดี เกี่ยวกับแถวนั้นครับ ทั้งเด็กแว้นช์ และขาซิ่งทั้งหลายคร้าบ

ผมอยากไปคุยเฮฮากับพี่น้องคร้าบ ม่ายอยากไปออกศึกคร้าบ ร้างมานานแล้ว ม่ายอยากกลับไปเป็นอย่างนั้นอีกคร้าบ

เด็กๆ ก็แยอะคร้าบ...........!!............ถ้าพี่คิดว่าที่ไหนปลอดภัย สำหรับเด็กๆ ก็เสนอมาได้เลยคร้าบ ผมพร้อมไปทุกที่คร้าบ..!!

ขอบคุณครับ...!!

29. มาฝั่งนี้ บาง ดิ ศรีนคริน บางกะปิ เลยอิอิ ผมเหงาๆ

30. deknon

1,753
    66
    48
    น้องปืนโทรไปหาพี่หนุ่มซิจะได้ไม่เหงา 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้