รบกวนพี่ๆหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย delfino, 31 กรกฎาคม 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. delfino

delfino New Member Member

18
    1
    0
    :D อยากจะรู้ราคาGen1 คับ พี่เอาสภาพวิ่งได้อะพี่คับ ราคาประมานเท่าไหร่คับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าอะคับที่ กรุณาตอบ อิอิอิ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2007
  2. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ราคาแล้วแต่สภาพนะครับ มีตั้งแต่ไม่กี่หมื่น ถึงแสนปลายๆ ถ้าแสนอัพก็ต้องพิจารณากันเป็นพิเศษล่ะครับ
    ราคากลางๆ ก็น่าจะ 50,000 ถึง 80,000 บาท น่ะครับ

3. delfino

18
    1
    0
    ขอขอบคุณคับ แต่ว่าถ้าห้าหมื่นหนะคับ สภาพมันพอไปได้ป่ะคับ แบบรถยังมีอนาคตยังพอทำต่อไปได้อะคับ เพราะผมคงไม่เน้นแบบครบๆอ่ะคับ แค่พอขับได้ก้อพอคับ เหอะๆๆ ^ - ^

4. k_kodoll

k_kodoll New Member Member

27
    0
    0
    ถ้าจะหาgen1 เลือกที่สภาพดีหน่อยครับถ้าถูกแต่แปลงอะไหล่เยอะก็ไม่ดีคับอย่างน้อยก็ให้คงรูปแบบของcelicaจะดีที่สุด ขอให้หาได้ไวๆนะคับ อะไหล่หาไม่ยากมาก(บางอย่าง)ต้องอดทนคับ โชดดีคับ

5. delfino

18
    1
    0
    ขอบพระคุณคับ ที่ช่วยๆตอบกัน ^ ^

6. delfino

18
    1
    0
    ขอขอบพระคุณอีรอบนะคับ ^-^

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้