เห็นเด็กคนนี้แล้วใจหดหู่มาก คือน้องสาวผมเปิดศูนย์รับเลี้ยงเด็กก่อนวัยเรียน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 8 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นเด็กคนนี้แล้วใจหดหู่มาก คือน้องสาวผมเปิดศูนย์รับเลี้ยงเด็กก่อนวัยเรียน แล้วทีนี้เมื่อวานมีคนเขาพาเด็กคนนี้มาฝากไว้ แล้วก็หายไปเลยโทรติดต่อก็ไม่ได้

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่ารักน่าชัง

2. เด็กผู้หญิงครับ อายุประมาณ 5 เดือน

3. น่ารักมากกกก

4. ทิ้งลงได้ไง??

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ทิ้งได้งัย

6. เด็กคนนี้ถือว่าเป็นเด็กที่ผิวพรรณดีมาก ไม่หน้ามาเกิดกับคนเลวๆเลย

7. ถ้าไม่มีภาระอะไรเอาเปนลูกบุญธรรมไปเลยคับ

8. ผมคงไม่ไหวลูกสาวคนเล็กผมก็เพิ่งจะ 2 ขวบเองนะครับ วันอาทิตย์นี้ก็ว่าจะเก็บของใช้ของลูกบางส่วนไปให้ แต่ยังไม่รู้เด็กต้องไปอยู่กรมประชาสงค์เคราะห์วันไหน

9. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    ก่อนรับเลี้ยงขอเอกสารแสดงตัวพ่อแม่ไว้พี่

10. น่าสงสารนะคับ มีปัญญาทำแต่ไม่มีปัญญาเลี้ยง เฮ้อ!!

11. สงสารอ่ะ T^T

12. สรุปล่าสุดตาของเด็กติดต่อมารับแล้วครับ

13. โล่งใจไปครับ....

14. Khieo Naret

Khieo Naret Guest

0
    0
    0
    อุ้มบุญมาแล้วหนูน้อย

นั่นสิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้