มันคืออะไรคับช่วยตอบที

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 3 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มันคืออะไรคับช่วยตอบที

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    นั่นสินะ.... อิอิ

2. จริงมันไม่ได้ใช้อะไรแต่อยากรู้มักๆๆ

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อยากรู้.... Search หาเลยครับ เพราะเห็นคุณตั้งคำถามแล้ว ก็ไม่มีใครตอบคุณ...^_^ อิอิ

4. ผมหาแล้วคับแต่ก็ไม่ใช้ที่หาเลยไม่รู้ทำไงก็เลยมาถามพี่ๆเนี่ยละคับจนปัญญาแล้ว

5. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    พิมพ์ไรหว่า ภาษาคุณงง มาก

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ฮา..... ไอ้ตัวนี้อยู่ในรถคุณใช่ไหมครับ

7. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    คือ ไม่ทราบครับ 555 กล่องคอนโทรลปั้มติ๊กป่าว

8. น่าจะใช่ๆ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เฮ้อ... ถามไปก็ไม่ตอบ.... มันเป็นกล่องที่สั่งการปั๊มเบนซินให้ทำงานด้วยความเร็วรอบสัมพันธ์กับ load. ของเครื่องยนต์ที่แปรเปลี่ยนไป เช่นตอนเครื่องเย็น, หรือตอนที่ com. Air ทำงาน ...

10. ขอบคุณคราฟ พี่ ๆ มาแล้วจร้า แหะๆ ได้รู้สักกระที

11. อิอิ อันในรูปมัน น่าจะอร่อย มีรอยหนูแทะด้วยๆ555

5556 ใช่เลยก็เนี่ยละคับพี่เพราะ พี่หนู เค้าตัดสายให้เรียบร้อยเลย เลยสงสัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้