ถามหน่อยครับ ไอ้ที่อยู่ในวงสีแดงนี่เค้าเรียกว่าอะไร มีของใหม่ขายมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 5 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับ ไอ้ที่อยู่ในวงสีแดงนี่เค้าเรียกว่าอะไร มีของใหม่ขายมั้ยครับ พอดีของผมมันชอบหลุด ตรงที่เอาเคเบิล มัดไว้อะครับ ......

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เบอร์อะไหล่มีให้เบิกครับ แต่อาจจะไม่มีใครเบิกจากญี่ปุ่นให้อ่ะครับ

2. ไปซื้อเซียงกง เค้าจะถอดให้มั้ยครับ ตัวเดียวเนี่ย 55+

3. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เอ่ม...... ต้องดูให้ดี่ก่อนนะครับว่าปัญหาของการหลุดมันอยู่ที่ Flexible joint ตัวไหน ตัวครอบ หรือตัวหัว ball... เดี๋ยวจะซื้อผิดตัว

4. ผมว่าน่าจะเป็นตัวครอบอะครับ เวลากดลงไปมันไม่รู้สึกถึงการล็อคเลย ถ้าด้านบนกดลงไปมันจะมีเสียงแป็ก แบบมันเข้าล็อคกันอะครับ

5. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    หาตามเชียงกงดีกว่าครับ

6. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    อ่อ... ครับๆ ^_^

7. หากาวอีพ๊อกซี่มาพอก รอบๆไว้กันหลุด ของผมก็เป็น

8. พี่น้อยก็หลุดๆ

9. NAe Pran Pvs

NAe Pran Pvs Guest

0
    0
    0
    เคยเบิกจากศุนย์นิสสันศรีนครินทร์ครับ ราคาประมาณ 1500+- ครับ ปล. ผมเปลี่ยนเมื่อ 2 ปีที่แล้วครับ

1500 T^T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้