ครบแล้วๆ 6 สี 6 แบบ สบายๆใจ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 5 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ครบแล้วๆ 6 สี 6 แบบ สบายๆใจ

1. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    ยินดีกับพี่นิวด้วยครับ..

2. ขอบคุณ ครับพี่ ถังใบนั้นๆเจอกันค่อยรับนะครับ

3. ผมมีคันนึง เป็นรถตำรวจน่ะคับ ไม่ทราบมีรึยัง ของผมตั้งแต่เด็กๆเลย

4. อุ๊ยรถตำรวจด้วยขอดูรูปหน่อยครับ ผมมีแต่เป็น taxi อ่สครับ ปล.ชุดนี้เป็น งานของใหม่อ่าครับ ล้อเป็นยาง ครับ

5. เดี๋ยวไปค้นให้คับ มันถลอกเยอะแล้ว เป็นรุ่นเก่าที่ล้อเหมือนกันทุกคันอะคับ

6. ล้อพลาสติก บางๆ ค้นๆมาชมหน่อยครับของหายากๆ 555 ขายต่อผมเลยนะ 555

7. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW.... สุดยอดเลยครับพี่นิว...^_^

8. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
  9. เดือนตุลาคม จะมี ตัวพิเศษ ออกมา อีก 2 คัน รอๆ

10. Vasan Fon

Vasan Fon Guest

0
    0
    0
    จ๊ะ มีใหม่แล้วโทรบอกด้วยนะ

11. พ่อฝน ขาดอีก 4 แบบเนอะ

12. Vasan Fon

0
    0
    0
    แบบไหนหรอครับ

13. U12 ไงพี่ มี 6 สี พี่มีแล้ว 2 รุ่น ขาดอีก 4 รุ่นๆครับ

14. Vasan Fon

0
    0
    0
  15. คนแก่เข้าใจยากเนอะๆ555

ีu12 only .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้