ใครมีร้านทำกระจกไฟฟ้าแนะนำมั้ยครับ พอดีจะไปเปลี่ยนมอเตอร์+รางกระจก

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 4 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีร้านทำกระจกไฟฟ้าแนะนำมั้ยครับ พอดีจะไปเปลี่ยนมอเตอร์+รางกระจก

1. อยู่แถวไหนครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผมเคยแต่จัดของเซียงกงเปลี่ยนใส่เอาครับ

3. ผมอยู่ ศาลายา-นครชัยศรี ครับ

4. ของเชียงกง หายากมั้ยอะครับ

5. พี่กล้วยมีของอยู่ สองตัวเลย

6. รู้สึกว่ามันจะมาด้วยกัน ทั้งชุด มอเตอร์+ราง

7. มือสอง ยังมีอยู่นะ

8. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของเซียงกงยังพอมีอยู่นะครับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ของมาเป็นพวง ทั้ง motor และรางยกกระจกครับ

10. ของถามอีกหน่อยครับ บานหน้าบานหลังมันใช้ตัวเดียวกันได้เลยปะครับ พอดีเสีย2บานเลย ซ้ายหน้า-หลัง

11. ไม่ได้คับช่องน็อตไม่ตรงกันคับ

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    4 บาน ไม่เหมือนกันเลยครับ

13. มือสองหน้าหลัง3500 พร้อมเปลี่ยนเอาไหมครับ จะได้ไปรื้อดู

14. มีของใหม่เบิกจากศูนย์ครับ มอเตอร์พร้อมราง คู่หน้า 1 คู่

15. วันนี้ผมซ่อมเองได้บานนึงแล้ว เหลือแต่หน้าซ้ายครับ มีพี่ท่านนึงใน เวป BB-Thailand ขายอยู่ 600 โทไปคุยมารอบนึงแล้ว แต่ยังไม่ได้คอนเฟิร์ม ครับ ^^

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ^__^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้