กล่องนี้เสีย ซ่อมได้หรือเปล่า เบิกใหม่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kanjana Boonyakawee, 15 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กล่องนี้เสีย ซ่อมได้หรือเปล่า เบิกใหม่ราคาเท่าไหร่ค่ะ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    กล่องไรคับพี่

2. ตัวควบคุมรีโมทล็อคประตูน่ะ

3. ติดต่อช่างนัทเลยพี่ทำได้ทุกอย่าง

4. พี่วนไปมาเมื่อสักครู่ร้านปิดน่ะหนึ่ง

5. ตอนนี้เค้าย้ายมาเช่าตึกทำข้างหน้าปากซอยแล้วครับพี่

6. ก่อนถึงซอยที่เดิมอ่ะพี่มีตึกอยู่ตึกแรก

7. ตกม้าตายอีกแล้ว.....ย้ายร้านก็ไม่ติดป้ายบอกเลยนะช่างนัท

8. ก้อพี่ไม่ถามผมนิ

85

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้