ช่วยด้วยครับซับไม่ดัง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย non_bu, 24 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non_bu

non_bu New Member Member

12
    1
    0
    ซับไม่รู้เป็นอะไรครับ
    คือว่าเวลาเสียบสายหลังแอมให้เดิน 2 ลูกแล้วมันดังค่อยแต่พอเสียบให้เดินลูกเดียวดังเหมือนเดิมครับไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับแต่ก่อนหน้านี้ไม่เคยเป็นเลยครับ
    ถอดแอมไปซ่อมแล้วศูนย์ก็บอกว่าปรกติไม่มีอะไรเสีย
    ซับ 12 นิ้วของ มาราธอน 1คู่ แอม 1000 วัตครับ

2. non_bu

12
    1
    0
    ไม่มีใครตอบเลย:(

3. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    สลับขั้วลำโพง อีกข้างครับ
    ลำโพงมันกลับเฟสกันอยู่

4. non_bu

12
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้