DVD ของ ZULEX น่าเล่นไหม

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย yps, 31 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yps

yps Member Member

46
    0
    6
    DVD ของ ZULEX น่าเล่นไหม เห็นราคาไม่แรง หรือมีตัวไหมแนะนำบ้าง

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    เรื่องแบบนี้พูดยากครับ ถ้าบอกว่าดีไหมคงไม่ดีนัก แต่ก็แน่ละราคามันไม่แรง ฉนั้นก็ดีสมราคาละกันครับ ถ้าอยากได้ความทนทานและการรับประกันที่ดีผมก็แนะนำยี่ห้อตลาดๆทั่วๆไปครับ อีกอย่างผมว่าราคาพวก JVC,PIONEER มันก็ลงมาเยอะกว่าสมัยก่อนมากๆแล้วครับ จ่ายแพงกว่าก็ย่อมมีอะไรที่ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้