ขอเบอร์สีขาวกับสีเหลืองที่สดๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Blue Curacao, 21 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Blue Curacao

Blue Curacao New Member Member

3
    0
    0
    คือตอนนี้จะสาดสีซีเดียใหม่น่ะครับ ตอนนี้กำลังดูๆระหว่างสีขาวกับสีเหลือง

ตอนนี้ที่ดูขาวๆไว้จะเป็นสีขาวไม่มุกแต่ขอสดๆหน่อยน่ะครับ แต่ตอนนี้ไม่มีเบอร์สีเลย เคยทำสีขาวทาฟเฟต้า (ฮอนด้าแจ๊ส) มีความรู้สึกว่ายังไม่สดเหมือนรถที่เคยเจออีกหลายๆคันอ่ะครับ เลยอยากได้เบอร์สีขาวแบบสดๆน่ะครับ

และอีกเบอร์ขอเบอร์สีเหลืองเฟอรารี่น่ะครับ search หาไม่เจอเลย

ขอบคุณมากครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ครายรู้บอกหน่อยคับ เเต่จิงๆ ไม่ลองไปดูเทียบสีที่อู่เลยอะคับ ให้เค้าผสมเเล้วลองพ่นอะคับ ง่ายดี

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    W83 ขาว

Y77 เหลือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้