จอดรถแล้ว ดับเครื่องเรียบร้อย น้ำออกมาเพียบ บริเวณใต้พู่เล่ย์อะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 10 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    จอดรถแล้ว ดับเครื่องเรียบร้อย น้ำออกมาเพียบ บริเวณใต้พู่เล่ย์อะคับ

1. ตกลงเป็นที่ปั้มนํ้าใช่ไหมคับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    Pulley ของอุปกรณ์ตัวไหนครับ

3. เช็ดให้แห้ง แล้วหาที่มาของน้ำก่อน

4. น่าจะปั๊มน้ำอะคับ

5. น่าจะปั๊มน้ำอะคับ

6. ปั้มน้ำรั่ว

7. ถ้ารื้อ รื้อจากใต้ หรือรื้อด้านบนง่ายกว่าพี่

8. ตอนผมทำ ออกด้านบนครับ

9. ด้านบนๆครับ

เสาร์ ทิตย์นี้เจอกัน ตอนนี้ หมั่นเช็คน้ำไปก่อง อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้