พี่นิวไปเหมาด่วนคับ เซ็นทรัน พระราม9

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย บอล สุวรรณสุขโรจน์, 19 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่นิวไปเหมาด่วนคับ เซ็นทรัน พระราม9

1. ซื้อมาแล้วคับ ขอบคุณ ครับ

2. เย้ๆๆ เร็วกว่า 3G อีกอิอิ

3. เอ่อ เขา ขายมานาน แล้วครับ ตั้งแต่ต้นปี ครับ

4. ผมอยากจะโดนโมเดลอีกซักคันครับ

5. จัดไปครับ ราคา ซื้อได้ครับ เก็บไว้สะสมๆ

6. ก็เหงเค้าบอกว่าพึงตั้งวันแรกก็ รีบมาบอกก่อน บรึนๆๆๆๆ

7. ผมซื้อ ตั้งแต่ เขาจัดที่ลาดพร้าว แล้วครับ ต้นปีๆ

8. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  9. Muhammad Lut

Muhammad Lut Guest

0
    0
    0
    do you have nissan bluebird u11??

10. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    บอลไม่ชื้อบอลได้ฟรีไปแล้ว อิอิ

11. อิอิ จริงคับ ขอบคุณปีๆๆมักคับ แต่กะว่าจะเอาอีกสักคัน

12. อิอิ ของฟรีบอล ชอบอิอิ

13. ใช่ๆ บอลชอบของฟรี

ใช่ๆๆๆๆ ใยๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้